| Model: | F-LSA20(H)VN |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt đứng |
| Công suất: | 60 W |
| Đường kính cánh quạt: | 40 cm |
| Số cánh quạt : | 5 cánh |
| Chất liệu cánh quạt: | Nhựa |
| Tốc độ gió: | 3 |
| Chức năng hẹn giờ : | Có |
| Điều khiển từ xa : | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 452 x 400 x 1350 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Công suất 60W, thiết kế 5 cánh quạt làm mát hiệu quả
- Động cơ bạc thau giúp máy vận hành êm ái, ít tiếng ồn
- Remote điều khiển từ xa với nhiều nút nhấn
- Chế độ hẹn giờ tự động tắt lên đến 7.5 giờ
- Quạt có thể thay đổi chiều cao từ 113cm - 133cm
Quạt đứng Toshiba F-LSA20(H)VN Xám
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Quạt, Quạt Điều Hòa với Nguyễn Kim?
Miễn phí 1 tuần dùng thử
Tặng 1 năm bảo hành
Lỗi 1 đổi 1 trong 1 năm
Miễn phí lắp đặtXem chi tiết
Miễn phí vận chuyểnXem chi tiết
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | F-LSA20(H)VN |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại quạt điện: | Quạt đứng |
| Công suất: | 60 W |
| Đường kính cánh quạt: | 40 cm |
✕
Thông số kỹ thuật Quạt đứng Toshiba F-LSA20(H)VN Xám
Thiết kế hiện đại, tinh tế

Chân đế lớn


Cánh quạt 40cm
Vận hành êm ái


Điều khiển từ xa
Quá nóng bức? Làm theo những cách này thì chỉ cần quạt máy cũng mát lạnh!
Làm cách nào để căn phòng luôn mát với máy quạt mà không phải dùng đến máy lạnh? Những cách dưới đây sẽ là giải pháp dành cho bạn!
Tham khảo thêm: Quạt máy làm mát vượt trội hơn khi bạn áp dụng những cách này
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Quạt đứng Toshiba F-LSA20(H)VN Xám
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Giao hàng nhanh đóng gói cẩn thận giá cả cạnh tranh nhân viên giao hàng lắp đặt tại nhà luôn. Uy tín và chất lượng
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Tính năng nổi bật:ok
Đúng với mô tả:ok
Chất lượng sản phẩm:ok
Quạt đep lắm ạ. Nên mua nhé ạ 100₫ kskdnxcmzc akskskkc
Đúng với mô tả:ok
Chất lượng sản phẩm:ok
Quạt đep lắm ạ. Nên mua nhé ạ 100₫ kskdnxcmzc akskskkc
Chất lượng sản phẩm:toots
Tính năng nổi bật:tiện lợi
Đúng với mô tả:đúng
Hiện dùng thấy tốt, đẹp so với giá tiền thì rẻ thật
Tính năng nổi bật:tiện lợi
Đúng với mô tả:đúng
Hiện dùng thấy tốt, đẹp so với giá tiền thì rẻ thật
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Quạt đứng Toshiba F-LSA20(H)VN Xám
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



