| Model: | D20 Ultra |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Dreame |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi & lau sàn |
| Công suất hoạt động: | 75W |
| Công suất hút: | 13.000Pa |
| Độ ồn: | 63 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Dung tích hộp đựng bụi: 320ml |
| Dung tích chứa nước: | Dung tích hộc chứa nước sạch: 4,5L, hộc chứa nước bẩn: 4L |
| Túi chứa bụi: | Dung tích túi chứa bụi: 3.2L |
| Bộ lọc: | Bộ lọc HEPA |
| Dung lượng pin: | 5.200mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Không |
| Thời gian sạc: | 100% (h): 3.5h |
| Thời gian sử dụng: | 260 phút |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Chỉ hút, chỉ lau, hút xong lau hoặc vừa hút vừa lau |
| Chiều dài dây điện: | 1.8 mét |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Lực hút Vormax™ mạnh mẽ 13.000Pa: Xử lý mọi vết bẩn cứng đầu và các mảnh vụn mắc kẹt trong góc. Trạm sạc đa năng PowerDock™: Tự động đổ bụi, giặt và sấy khô giẻ lau. Hệ thống lau nhà DuoScrub™: Hai giẻ lau xoay kết hợp lưc ép mạnh mẽ. Lau dọn thảm thông |
| Công nghệ: | Định vị LDS, Hệ thống cảm biến thông minh |
| Phiên bản quốc tế hay nội địa: | Quốc tế |
| Kích thước dock sạc: | 340×457×590 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 350×350×104 mm |
Xem
21 hình
Đặc điểm nổi bật
- Lực hút Vormax™ 13.000Pa mạnh mẽ, làm sạch bụi bẩn nhanh và triệt để.
- Trạm sạc PowerDock™ tự động đổ bụi, giặt và sấy khô giẻ, rảnh tay 100 ngày.
- Hệ thống DuoScrub™ tạo lực ép mạnh, đánh bay mọi vết bẩn cứng đầu.
- Tự nâng giẻ lau 10,5mm khi gặp thảm, tránh làm ướt bề mặt hiệu quả.
- Pathfinder™ định vị thông minh, tối ưu lộ trình lau dọn trong từng không gian.
- 3DAdapt™ nhận diện và tránh vật cản, an toàn với đồ nội thất và thú cưng.
- Pin 5.200mAh cho thời gian hoạt động 260 phút, sạc nhanh hơn 30%.
Robot hút bụi lau nhà Dreame D20 ULTRA
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Hút Bụi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | D20 Ultra |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Dreame |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi & lau sàn |
| Công suất hoạt động: | 75W |
Thông số kỹ thuật Robot hút bụi lau nhà Dreame D20 ULTRA
Thiết kế tinh gọn, sang trọng
Robot hút bụi Dreame D20 Ultra sở hữu thiết kế hiện đại, tối giản với tông màu thanh lịch, dễ dàng hòa hợp với không gian sống. Kích thước nhỏ gọn giúp robot dễ dàng di chuyển dưới gầm giường, sofa hay các khu vực hẹp mà không bị vướng.


Lau hút kết hợp, tiết kiệm thời gian
Lực hút mạnh mẽ, làm sạch vượt trội


Điều hướng thông minh, tránh va chạm hiệu quả
Cảm biến LIDAR hiện đại cho phép robot quét toàn bộ không gian, lập bản đồ chi tiết và lựa chọn đường đi tối ưu. Nhờ đó, Dreame D20 Ultra tránh va đập vào nội thất, tường hay các vật cản nhỏ, đảm bảo an toàn cho đồ đạc trong nhà.
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



