| Model: | D9 MAX Gen 2.0 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dreame |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 75W |
| Công suất hút: | 6000 Pa |
| Độ ồn: | 63 dB |
| Dung tích chứa bụi: | Robot: 0.57 lít |
| Túi chứa bụi: | Hộp chứa bụi |
| Bộ lọc: | HEPA |
| Dung lượng pin: | 5200 mAh |
| Hộc chứa phụ kiện: | Robot, đế sạc, chổi bên, hộp nước kết hợp hộp chứa bụi, chổi chính, khay đính giẻ lau, giẻ lau, hdsd, hd bắt đầu nhanh. |
| Thời gian sạc: | 4.75 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 2.5 giờ |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Hãng không công bố |
| Chiều dài dây điện: | 80 cm |
| Dây điện tự cuốn: | Không |
| Tiện ích: | Nâng cao hiệu quả thu gom bụi với ngăn chứa dung tích lớn, Ngăn chứa nước tích hợp giúp lau sàn hiệu quả, Lập bản đồ tùy chỉnh cho ngôi nhà của bạn |
| Công nghệ: | Công nghệ Pathfinder™, nhận diện vết bẩn thông minh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.21 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 350 x 96.8 x 350 mm |
Xem
15 hình
Đặc điểm nổi bật
- Robot có thể hút bụi và lau nhà nhanh chóng, dọn dẹp sạch sẽ và tiết kiệm thời gian
- Công suất hoạt động của robot 75W, lực hút 6000 Pa giúp hút sạch mọi bụi bẩn hiệu quả
- Thời gian sạc khoảng 4.75 giờ, sử dụng tối đa khoảng 2.5 giờ với dung lượng pin 5200 mAh
- Công nghệ Pathfinder™ giúp nhận diện vết bẩn thông minh để làm sạch hiệu quả
- Khả năng vượt gờ 20 mm và vượt chướng ngại vật dễ dàng và hiệu quả
- Giải pháp làm sạch thảm ấn tượng, tự động điều chỉnh lực hút
- Chổi cao su chống rối cải thiện hiệu quả làm sạch cũng như dễ vệ sinh
Robot hút bụi lau nhà Dreame D9 Max Gen 2.0
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Hút Bụi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | D9 MAX Gen 2.0 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Dreame |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 75W |
| Công suất hút: | 6000 Pa |
✕
Thông số kỹ thuật Robot hút bụi lau nhà Dreame D9 Max Gen 2.0
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Robot hút bụi lau nhà Dreame D9 Max Gen 2.0
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



