| Model: | X20US |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 55W |
| Công suất hút: | 5000 Pa |
| Độ ồn: | 75 dB |
| Dung tích chứa bụi: | 0.4 lít |
| Bộ lọc: | EPA14 |
| Dung lượng pin: | 5200 mAh |
| Thời gian sạc: | Khoảng 4 - 5 giờ |
| Thời gian sử dụng: | 150 phút |
| Tiện ích: | Hỗ trợ tường ảo, Lưu trữ nhiều bản đồ, Hỗ trợ lau nhà, Điều khiển qua ứng dụng, Tự động quay về đế sạc, Chống rối tóc - lông thú, Tự động hút bụi, Tự động giặt giẻ, Tự động sấy giẻ |
| Công nghệ: | Định vị LDS, Hệ thống cảm biến thông minh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.85 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 350 x 350 x 103.5 mm |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế hiện đại, màu trắng nhã nhặn, vừa hút vừa lau nhà tiện lợi
- Trạm sạc tự giặt, sấy khô giẻ và bổ sung nước tự động với dung tích chứa nước 4 lít
- Công nghệ định vị LDS giúp lập bản đồ nhanh chóng hơn
- Thời gian sạc khoảng 4 - 5 giờ, sử dụng tối đa khoảng 150 phút
- Trang bị lực hút 5000 Pa hút bụi mạnh mẽ cùng công suất hoạt động 55W
- Bộ lọc EPA14 lọc sạch bụi bẩn mang đến không gian trong lành hơn
- Dung lượng pin 5200 mAh giúp robot hoạt động lâu hơn để dọn dẹp hiệu quả
- Dung tích hộp chứa bụi trong robot 0.4 lít đáp ứng đủ nhu cầu làm sạch
- Điều khiển qua điện thoại thông minh trên ứng dụng Mi Home
- Tự quay về đế sạc khi pin yếu và quay lại chỗ làm việc còn dang dở vô cùng tiện lợi
- Hệ thống cảm biến chống rơi, chống va chạm cho robot dọn dẹp hiệu quả
- Tường ảo thông minh cùng khả năng ghi nhớ 5 bản đồ cho robot dọn dẹp tối ưu hơn
Robot hút bụi lau nhà Xiaomi X20
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Hút Bụi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | X20US |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Xiaomi |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 55W |
| Công suất hút: | 5000 Pa |
Thông số kỹ thuật Robot hút bụi lau nhà Xiaomi X20
Tích hợp 2 trong 1 vừa hút bụi vừa lau nhà vô cùng tiện lợi giúp bạn dọn dẹp nhà cửa hiệu quả
Robot hút bụi lau nhà Xiaomi X20 có khả năng vừa hút bụi vừa lau nhà giúp bạn tiết kiệm thời gian dọn dẹp nhà cửa để có nhiều thời gian làm những công việc khác. Thiết kế dạng tròn kết hợp gam màu bắt mắt tô điểm cho không gian sống nhà bạn thêm phần sang trọng và hiện đại. Dung lượng pin 5200 mAh cho thời gian sử dụng khoảng 150 phút, sạc khoảng 4 - 5 giờ để bạn vệ sinh nhiều lần vô cùng tiện lợi. Trong quá trình quay về trạm sạc để giặt giẻ, robot sẽ tự động nâng miếng lau nhằm tránh nhiễm bẩn ra sàn.

Bình chứa nước sạch có dung tích 4 lít, không cần châm thêm nước thường xuyên
Máy hút bụi dạng robot này được trang bị trạm sạc thông minh tích hợp bình chứa nước sạch với dung tích 4 lít để bạn hạn chế châm nước nhiều lần đi kèm bình chứa nước bẩn có thông báo tràn khi mực nước trong bình chứa nước bẩn đạt đến mức cảnh báo, ứng dụng sẽ gửi thông báo để tránh bị tràn ra sàn. Đồng thời, trạm sạc sẽ tự động giặt giẻ và sấy giẻ vô cùng tiện lợi. Ngoài ra còn có các cảm biến thông minh giúp robot hạn chế va chạm với vật cản và chống rơi hiệu quả.

Giặt miếng lau bằng chuyển động xoay tròn với tốc độ cao


Công suất hút mạnh mẽ, làm sạch hiệu quả với nhiều chế độ
Dung tích chứa bụi lớn, hạn chế đổ bụi nhiều lần


Điều khiển từ xa thông qua ứng dụng Mi Home
Dẫn hướng bằng laser LDS để lập bản đồ ngôi nhà chính xác hơn

10 Tiêu Chí Cần Biết Khi Chọn Mua Robot Hút Bụi Lau Nhà Thông Minh
Robot hút bụi đang trở thành một thiết bị công nghệ phổ biến trong việc làm sạch nhà cửa trong thế giới nội trợ hiện đại. Với khả năng tự động và tiện ích của mình, máy hút bụi lau nhà dạng robot đã trở thành trợ thủ đắc lực cho chị em vì giúp tiêt kiệm rất nhiều thời gian và công sức. Hãy để Nguyễn Kim hướng dẫn bạn cách chọn mua robot hút bụi dựa trên các yếu tố quan trọng đã được tổng hợp trong bài viết dưới đây.
Tham khảo thêm: 10 Tiêu Chí Cần Biết Khi Chọn Mua Robot Hút Bụi Lau Nhà Thông Minh
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



