| Model: | XR530 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Shimono |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hong Kong |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 24W |
| Công suất hút: | 4000 Pa |
| Độ ồn: | Hãng không công bố |
| Dung tích chứa bụi: | Hộp chứa bụi: 600ml - Hộp chứa nước: 350ml |
| Túi chứa bụi: | Không |
| Bộ lọc: | HEPA H11 + Primary |
| Dung lượng pin: | 3000mAh Lithium-ion |
| Chế độ hút/Đầu hút: | Nhiều chế độ hút: Zigzag, xoắn ốc, quét cạnh, quét chân bàn |
| Chiều dài dây điện: | Không dây |
| Dây điện tự cuốn: | Không dây |
| Tiện ích: | Kết hợp 3 trong 1: Quét - hút - lau, tự động sạc khi pin yếu dưới 20%, 06 chế độ làm sạch |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | đang cập nhật kg |
| Kích thước sản phẩm: | đang cập nhật mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tính năng tường ảo, định vị bằng hệ thống 3D bằng Quét laser (phạm vi 5cm-8m)
- Điều khiển lượng nước thông minh bằng công nghệ phun nước điện tử
- Máy hút bụi thông minh có bộ vi xử lý (AI) & Mô tơ không chổi than Nidec nhập khẩu tại Nhật
- Điều chỉnh 3 mức công suất, nhiều chế độ hút: Zigzag, xoắn ốc, quét cạnh
- Kết hợp cảm biến hồng ngoại và cảm biến quang học để làm sạch chính xác hơn
- Hộp nước và hộp bụi có thể tháo rời và thay đổi lẫn nhau theo nhu cầu hút hoặc lau
- Hệ thống chổi quét và cổng hút có thể tháo rời và thay thế lẫn nhau
- Bàn chải cuộn bên dưới quay mạnh và liên tục làm tăng hiệu quả làm sạch
- Robot hút bụi Shimono thích hợp tất cả các loại sàn: gạch men, gỗ, ván ép, thảm,…
Robot hút bụi Shimono XR530
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Hút Bụi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | XR530 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Shimono |
| Xuất xứ sản phẩm: | Hong Kong |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy: | Robot hút bụi |
| Công suất hoạt động: | 24W |
| Công suất hút: | 4000 Pa |
✕
Thông số kỹ thuật Robot hút bụi Shimono XR530
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Robot hút bụi Shimono XR530
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Robot hút bụi Shimono XR530
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



