| Model: | NOTE10 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 (Pie) |
| Chipset: | Exynos 9285 |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | Dynamic AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.3 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1440 x 2960 pixels |
| Camera trước: | 10 MP |
| Camera sau: | 12MP + 12MP + 16MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | Quay phim siêu chậm 960 fps, Quay phim FullHD 1080p@240fps, Quay phim 4K 2160p@60fps |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Số khe SIM: | 2 Nano SIM (SIM 2 chung khe thẻ nhớ) |
| WIFI: | Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac, Dual-band, Wi-Fi Direct, Wi-Fi hotspot |
| Bluetooth: | 5.0 |
| GPS: | BDS, A-GPS, GLONASS |
| USB: | USB type C |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 3500 mAh |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa bằng khuôn mặt, Quét mống mắt, Mở khoá vân tay dưới màn hình |
| Thiết kế: | Kim loại nguyên khối |
| Màn hình tràn viền: | Có |
| Kích thước sản phẩm: | 151 x 71.8 x 7.9 mm |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Trải nghiệm xem hoàn hảo với màn hình vô cực 6.3 inch
- Quyền năng thế hệ mới trên một thiết kế sang trọng
- Hiệu năng mạnh mẽ cho trải nghiệm game mượt mà
- Lưu trữ thoải mái với bộ nhớ trong lên đến 512GB
- Pin dung lượng 3500 mAh trải nghiệm suốt cả ngày dài
- Khả năng chụp ảnh quay phim bắt trọn mọi khoảnh khắc
- Tối ưu trải nghiệm điện thoại với bút S Pen đa nhiệm
Điện thoại Samsung Galaxy Note 10 Bạc
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | NOTE10 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Hệ điều hành: | Android 9.0 (Pie) |
Thông số kỹ thuật Điện thoại Samsung Galaxy Note 10 Bạc
Điện thoại Samsung Galaxy Note 10 - Quyền năng thế hệ mới trên một thiết kế sang trọng
Điện thoại Samsung Galaxy Note 10 sở hữu thiết kế kim loại và thủy tinh có độ bóng cao hòa quyện liền mạch cho hiển thị nhiều hơn, cho bạn trải nghiệm giải trí chân thực trên một thiết kế mỏng ấn tượng 7.9mm. Chiếc smartphone này được thiết kế để cho trải nghiệm tuyệt đỉnh như máy tính, điều khiển game cầm tay, film studio và bút thông minh. Tất cả hội tụ trong một chiếc điện thoại cao cấp sang trọng và đầy quyền năng.

Samsung Galaxy Note 10 sở hữu màn hình vô cực chuẩn điện ảnh Infinity-O
Samsung Galaxy Note 10 sở hữu màn hình Dynamic AMOLED luôn hoàn hảo trong mọi điều kiện với ống kính nhỏ gọn nằm ở camera trước. Kết hợp cùng kích thước màn hình 6.3 inch, chiếc điện thoại Samsung này sẽ mang lại cho bạn đắm chìm vào những khung hình game, xem video, hình ảnh một cách sắc nét, sống động và chân thực.

Hiệu năng mạnh mẽ trên Galaxy Note 10


Điện thoại với bộ nhớ ấn tượng như laptop
Pin dai cho ngày dài


Quay video ấn tượng
Trải nghiệm chụp ảnh với điện thoại Samsung Galaxy


Đa nhiệm với bút S Pen
Tuyệt chiêu chụp ảnh bằng điện thoại “nghệ” như máy ảnh
Để cho ra được một bức ảnh đẹp, mang tính “art” cao thì ngoài một chiếc điện thoại có camera xịn còn phải được hội tụ nhiều yếu tố như góc chụp hay người chụp có tâm. Áp dụng ngay các nguyên tắc dưới đây để tạo nên những tấm hình xuất chúng nào!
Sau đây Nguyễn Kim sẽ chia sẻ kinh nghiệm giúp bạn chụp ảnh bằng điện thoại cực chất.
Tham khảo thêm: TUYỆT CHIÊU CHỤP ẢNH BẰNG ĐIỆN THOẠI "NGHỆ" NHƯ MÁY ẢNH
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



