| Model: | 32A4Q |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 32 inch |
| Độ phân giải: | HD |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | NT72690 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | Không |
| Chất liệu viền: | Nhựa |
| Chất liệu chân đế: | Nhựa |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Precision Colour, Pixel Tuning, Depth Enhancer |
| Góc nhìn: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | DTS Virtual X |
| Tổng công suất loa: | 12 W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Cổng WiFi: | 2.4 |
| Cổng HDMI: | 2 cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 cổng |
| Cổng AV out: | Không |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 1 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Airplay, screen sharing |
| Hình ảnh: | JPEG, PNG |
| Âm thanh: | MP4, MP3 |
| Phim: | AVI, FPV |
| Phụ đề phim: | SUB |
| Hệ điều hành - Giao diện: | VIDAA |
| Trình duyệt web: | Youtobe, Netflix,Vieon, FPT Play, VTV360 |
| Bộ nhớ: | Hãng không công bố |
| Mạng xã hội: | Youtobe, Netflix,Vieon, FPT Play, VTV360 |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có, thông qua APP VIDAA |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | 2 - 3 mét mét |
| Kích thước có chân đế: | 722 x 472 x 183 mm |
| Kích thước không chân đế: | 722 x 426 x 78 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 3.5 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 3.4 kg |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tận hưởng hình ảnh rõ ràng và sắc nét mà màn hình độ phân giải HD mang lại
- Dải màu sắc rực rỡ và góc nhìn rộng giúp việc xem hằng ngày trở nên thú vị nhất
- Công nghệ High contrast tạo độ tương phản đen trắng rõ nét trong từng khung hình
- Cảm nhận sự rung cảm âm thanh với Công nghệ DTS Virtual:X, Dolby Audio
- Chức năng kết nối thông minh với nhiều lực chọn từ thiết bị của bạn đến TV
Smart Tivi Hisense HD 32 inch 32A4Q
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi Hisense với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 32A4Q |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 32 inch |
✕
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Hisense HD 32 inch 32A4Q
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Smart Tivi Hisense HD 32 inch 32A4Q
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Smart Tivi Hisense HD 32 inch 32A4Q
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



