| Model: | 43A6Q |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | NT72690 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | Dolby vision |
| Chất liệu viền: | Nhựa |
| Chất liệu chân đế: | Nhựa |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | AIPQ, 4K AI Upscaler, Precision Colour, Pixel Tuning, Depth Enhancer, AI Picture , Dolby Vision, Game Mode Plus, Smooth Motion |
| Góc nhìn: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | DTS Virtual X |
| Tổng công suất loa: | 16W |
| Số lượng loa: | 2 loa |
| Cổng WiFi: | 2.4/5.0 |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 cổng |
| Cổng AV out: | Không |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 2 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Airplay, screen sharing |
| Hình ảnh: | JPEG, PNG |
| Âm thanh: | MP4, MP3 |
| Phim: | AVI, FPV |
| Phụ đề phim: | SUB |
| Hệ điều hành - Giao diện: | VIDAA |
| Trình duyệt web: | Youtube, Netflix, TV360, FPTPlay |
| Bộ nhớ: | Hãng không công bố |
| Mạng xã hội: | Netfilx, Youtube, FPT Play, Vieon |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có qua remote |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | 2 - 3 mét mét |
| Kích thước có chân đế: | 963 x 606 x 221 mm |
| Kích thước không chân đế: | 963 x 562 x 79 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 6.1 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 5.9 kg |
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Hisense có độ phân giải 4K (UHD) cho hình ảnh sắc nét đầy chi tiết
- Công nghệ 4K AI Upscaler tạo trải nghiệm hình ảnh sắc nét, sống động
- Trải nghiệm âm thanh bùng nổ với công nghệ DTS Virtual: X/ Dolby Audio
- Thiết kế tràn viền hiện đại mang đến trải nghiệm xem hoàn toàn khác biệt
- Hệ điều hành VIDAA mang đến thế giới giải trí với vô vàn lựa chọn
Smart Tivi Hisense 4K 43 inch 43A6Q
5.0
Có 1 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 43A6Q |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
✕
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Hisense 4K 43 inch 43A6Q
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Smart Tivi Hisense 4K 43 inch 43A6Q
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Smart Tivi Hisense 4K 43 inch 43A6Q
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



