| Model: | 55A6Q |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | NT72690 |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | AIPQ, 4K AI Upscaler, Precision Colour, Pixel Tuning, Depth Enhancer, AI Picture , Dolby Vision, Game Mode Plus, Smooth Motion |
| Công nghệ âm thanh: | DTS Virtual X |
| Tổng công suất loa: | 16W |
| Số lượng loa: | 2 |
| Cổng WiFi: | 2.4/5.0 |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 3 |
| Cổng Optical: | 1 |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 |
| Cổng AV out: | Không |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không có |
| Cổng USB: | 2 |
| Chia sẻ thông minh: | Airplay, screen sharing |
| Hệ điều hành - Giao diện: | VIDAA |
| Trình duyệt web: | Có |
| Mạng xã hội: | Youtube, Netflix,Vieon, FPT Play, VTV360 |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có, thông qua APP VIDAA |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Khoảng cách ngồi xem: | 2 - 3 mét |
| Kích thước có chân đế: | 1234 x 768 x 273 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1234 x 713 x 72 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 9.5 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 9.3 kg |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 14 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1360 x 846 x 125 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Smart Tivi Hisense sở hữu màn hình 55 inch giúp giải trí "mãn nhãn"
- Mọi hình ảnh hiển thị tuyệt đẹp ở độ phân giải 4K UHD với khả năng tăng cường AI
- Trải nghiệm hình ảnh mượt mà, chân thực với các tính năng tiên tiến
- Công nghệ AI Smooth Motion tránh hiện tượng nhòe chuyển động gây khó chịu
- Trải nghiệm xem đỉnh cao với công nghệ hình ảnh Dolby Vision HDR
- Âm thanh TV sống động nhờ Dolby Audio và DTS Virtual:X
- Chế độ trò chơi Plus tự động, cùng với hỗ trợ VRR có bảng điều khiển trò chơi
- Hệ điều hành VIDAA Smart TV đảm bảo sử dụng dễ dàng, nhanh chóng và an toàn
Smart Tivi Hisense 4K 55 inch 55A6Q
5.0
Có 2 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 55A6Q |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Hisense |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 55 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
✕
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Hisense 4K 55 inch 55A6Q
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Smart Tivi Hisense 4K 55 inch 55A6Q
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



