| Model: | QA65Q60DAKXXV |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi QLED |
| Kích thước màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Quantum Processor Lite 4K |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR 10+ |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Quantum Dot tái hiện 100% dải màu, Quantum HDR, Motion Xcelerator, Supreme UHD Dimming, Màu sắc đạt chuẩn chứng nhận Pantone, Super Ultra Wide Game View & Game Bar, Expert Calibration tự động cân chỉnh màu sắc, Giảm độ trễ chơi game với ALLM,... |
| Công nghệ âm thanh: | Q-Symphony Next kết hợp loa tivi với loa thanh bằng AI, Active Voice Amplifier điều chỉnh âm hội thoại theo môi trường, Adaptive Sound Tự động điều chỉnh chất âm phù hợp với nội dung đang chiếu, Âm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Cổng WiFi: | Wifi 5 |
| Cổng Internet (LAN): | 1 cổng |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng Optical: | 1 cổng |
| Cổng USB: | 2 x USB-A |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.2 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Tizen |
| Bộ nhớ: | DDR 2G, Flash 8G |
| Mạng xã hội: | YouTube, Netflix, VieON, FPT Play, MyTV, VTVCab ON, TV360, Galaxy Play, Clip TV, VTVGo, Spotify, Trình duyệt web, Apple TV |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby: Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 1450.9 x 897.1 x 290.2 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1450.9 x 831.4 x 25.7 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 21.8 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 20.9 kg |
Đặc điểm nổi bật
- Tuyệt tác tivi được thiết kế AirSlimthanh mảnh và ba cạnh không viền tinh tế, sang trọng
- Bộ xử lý Quantum Processor Lite 4K cho hình ảnh và âm thanh hoàn hảo
- Công nghệ Quantum Dot tái hiện 100% dải màu cho trải nghiệm trở nên sống động hơn
- Công nghệ Quantum HDR tối ưu độ tương phản và chi tiết trong mọi điều kiện sáng
- Kết nối liền mạch các thiết bị thông minh với TV bằng SmartThings vô cùng tiện lợi
- Công nghệ Adaptive Sound: Tối ưu hóa theo nội dung âm thanh cho bạn tận hưởng trọn vẹn
- Công nghệ âm thanh OTS (20W, 2CH) với Q-Symphony cho âm thanh bùng nổ
- Adaptive Sound: Tối ưu hóa theo nội dung âm thanh cho âm thanh hoàn hảo hơn
- Tính năng đa màn hình cùng khả năng nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K vô cùng tiện lợi
- EyeComfort: Cân chỉnh hình ảnh tự động giúp bảo vệ mắt tối ưu
- Màu sắc đạt chuẩn chứng nhận Pantone, chế độ AI Energy tiết kiệm điện
- Knox Security - Bảo mật tuyệt đối, trợ lý giọng nói Bixby bằng tiếng Việt
- Điều khiển TV dùng pin năng lượng mặt trời bảo vệ môi trường
Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA65Q60DAKXXV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | QA65Q60DAKXXV |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi QLED |
| Kích thước màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
Thông số kỹ thuật Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA65Q60DAKXXV
Tuyệt tác thiết kế hiện đại tô điểm cho không gian thêm phần nổi bật
Smart Tivi QLED Samsung 4K 65 inch QA65Q60DAKXXV có thiết kế AirSlim hiện đại thu hút mọi ánh nhìn với màn hình siêu mỏng, đường viền tinh xảo cùng chân đế vững chắc giúp cố định tivi giữ thăng bằng trên mọi mặt phẳng. Mở rộng khung hình với kích thước màn hình lên đến 65 inch cho bạn trải nghiệm nội dung rộng mở hơn, phù hợp cho những không gian có diện tích vừa và lớn như phòng khách, phòng họp,...
Công nghệ nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K
Tivi Samsung 4K QA65Q60DAKXXV trang bị công nghệ nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K giúp bạn trải nghiệm mọi nội dung yêu thích được trọn vẹn hơn với khung hình sắc nét và sống động.
Bộ xử lý Quantum Processor Lite 4K mạnh mẽ


Công nghệ Object Tracking Sound (OTS) mang đến âm thanh sống động
Công nghệ Motion Xcelerator cho chuyển động mượt mà
Tivi Samsung 65 inch QA65Q60DAKXXV sở hữu công nghệ Motion Xcelerator giúp giảm độ mờ, hạn chế tình trạng "bóng ma" để lại trên màn hình để bạn tận hưởng khung hình được mượt mà và sắc nét hơn nhờ khả năng tự động ước lượng và dự đoán chuyển động giữa các khung hình nội dung gốc.


Trải nghiệm đa dạng mọi nội dung với hệ điều hành Tizen
Công nghệ Q-Symphony Next - kết nối hoàn hảo giữa tivi và loa thanh


Điều khiển thông qua ứng dụng SmartThings
7 Cách Kết Nối Điện Thoại Android, iPhone Với Tivi Samsung
Việc kết nối điện thoại với tivi không còn quá xa lạ trong cuộc sống ngày nay. Điều này đem đến cho người dùng nhiều trải nghiệm sử dụng tốt hơn, truyền tải hình ảnh, âm thanh, video lên màn hình lớn hơn. Vậy kết nối Tivi với điện thoại Android và iPhone như thế nào, cần dụng cụ gì và các bước thực hiện như thế nào? Hãy cùng Nguyễn Kim tìm hiểu các cách kết nối điện thoại với tivi Samsung qua bài viết dưới đây nhé!
Tham khảo thêm: 7 Cách Kết Nối Điện Thoại Android, iPhone Với Tivi Samsung
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng






