| Model: | 100Z570RP |
| Nhà sản xuất: | Toshiba (Tivi) |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | VIDAA TV |
| Kích thước màn hình: | 100 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 144 Hz |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR 10, HDR10+, Dolby Vision,Dolby Vision IQ, HDR10+ Adaptive, Dolby vision gaming /HDR10+ Gaming |
| Chất liệu viền: | Nhựa |
| Chất liệu chân đế: | Kim loại |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Quantum Dot color, REGZA Engine ZRi, Đồng bộ khung hình/tần số quét chơi game VRR, ALLM, AI Picture Optimizer, AI 4K Clarity, AI HDR Enhancer, AI Motion Enhancer, AI Natural Focus, AI Natural Beauty, Freesync, Game Deck |
| Góc nhìn: | Đang cập nhật |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Atmos, 360 Surround Upscaling, AI Natural Vocal Enhancer, Real Sound Adjuster |
| Tổng công suất loa: | 50W |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | HDMI 2.1 x3, HDMI eARC |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 cổng Composite |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 2 cổng ea (v 2.0) |
| Chia sẻ thông minh: | Airplay 2, DLNA, Miracast, Content sharing |
| Hình ảnh: | Có |
| Âm thanh: | Có |
| Phim: | Đang cập nhật |
| Phụ đề phim: | Đang cập nhật |
| Hệ điều hành - Giao diện: | VIDAA TV |
| Trình duyệt web: | Có |
| Bộ nhớ: | Đang cập nhật |
| Mạng xã hội: | Có |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 2229 x 1317 x 460 mm |
| Kích thước không chân đế: | 2229 x 1284 x 95 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 52.7 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 50.5 kg |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình 100 inch 4K UHD, công nghệ Quantum Dot cho màu sắc rực rỡ, chi tiết sống động
- HDR10+, Dolby Vision, Dolby Vision IQ nâng cao độ tương phản và độ sâu hình ảnh
- AI Picture Optimizer, AI 4K Clarity, AI HDR Enhancer cho hình ảnh sắc nét, màu chuẩn xác
- Tần số quét 144Hz kết hợp ALLM, Freesync và Game Deck tối ưu trải nghiệm chơi game
- Dolby Atmos, 360 Surround Upscaling và AI Natural Vocal Enhancer tạo âm thanh sống động
- Hệ điều hành VIDAA TV hỗ trợ tìm kiếm giọng nói, kho ứng dụng phong phú và mượt mà
- Kết nối đa dạng với HDMI 2.1, USB, LAN, Wi-Fi, Airplay 2 cho chia sẻ và trình chiếu tiện lợi
Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 100 inch 100Z570RP
Danh sách so sánh đã đầy!
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 100Z570RP |
| Nhà sản xuất: | Toshiba (Tivi) |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | VIDAA TV |
| Kích thước màn hình: | 100 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
✕
Thông số kỹ thuật Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 100 inch 100Z570RP
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 100 inch 100Z570RP
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 100 inch 100Z570RP
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



