| Model: | 65M450RP |
| Nhà sản xuất: | Toshiba (Tivi) |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | VIDAA TV |
| Kích thước màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Tần số quét: | 60 Hz |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | HDR 10, HDR10+decoding, Dolby Vision |
| Chất liệu viền: | Nhựa |
| Chất liệu chân đế: | Nhựa |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Quantum Dot color, Đồng bộ khung hình/tần số quét chơi game VRR, ALLM, AI Picture Optimizer, AI 4K Clarity, AI HDR Enhancer, AI Motion Enhancer, Game Deck |
| Góc nhìn: | Đang cập nhật |
| Công nghệ âm thanh: | Dolby Atmos, 360 Surround Upscaling, Real Sound Adjuster |
| Tổng công suất loa: | 24W |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | HDMI 2.0 x3, HDMI eARC |
| Cổng Optical: | 1 cổng Optical |
| Cổng AV in (Composite / Component): | 1 cổng Composite |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Không |
| Cổng USB: | 2 cổng ea (v 2.0) |
| Chia sẻ thông minh: | Airplay 2, DLNA, Miracast, Content sharing |
| Hình ảnh: | Có |
| Âm thanh: | Có |
| Phim: | Đang cập nhật |
| Phụ đề phim: | Đang cập nhật |
| Hệ điều hành - Giao diện: | VIDAA TV |
| Trình duyệt web: | Có |
| Bộ nhớ: | Đang cập nhật |
| Mạng xã hội: | Có |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 1452 x 893 x 318 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1452 x 837 x 72 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 9.3 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 13.1 kg |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tivi Toshiba 4K UHD mang đến hình ảnh sắc nét, màu sắc sống động và trung thực
- AI 4K Clarity, AI Picture Optimizer, AI HDR Enhancer tối ưu chi tiết và độ sắc nét hình ảnh
- Hỗ trợ HDR10, HDR10+ Decoding, Dolby Vision tăng độ tương phản và màu sắc rực rỡ hơn
- Tần số quét 60Hz kết hợp AI Motion Enhancer cho chuyển động mượt mà và ổn định hơn
- Âm thanh 24W với công nghệ Dolby Atmos, Real Sound Adjuster mang trải nghiệm sống động
- VRR, ALLM, Game Deck giảm độ trễ, tối ưu hóa trải nghiệm chơi game mượt mà và ổn định
Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 65 inch 65M450RP
Danh sách so sánh đã đầy!
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 65M450RP |
| Nhà sản xuất: | Toshiba (Tivi) |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật Bản |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | VIDAA TV |
| Kích thước màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
✕
Thông số kỹ thuật Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 65 inch 65M450RP
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 65 inch 65M450RP
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Smart Tivi QLED Toshiba AI 4K 65 inch 65M450RP
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



