| Model: | UA50U8500FKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 50 inch |
| Độ phân giải: | 4K |
| Tần số quét: | 50 Hz |
| Bộ vi xử lí: | Crystal 4K |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| HDR: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Mega Contrast, Motion Xcelerator, HDR, UHD Dimming, Contrast Enhancer, Color Booster |
| Góc nhìn: | Hãng không công bố |
| Công nghệ âm thanh: | Object Tracking Sound (OTS Lite), Adaptive Sound, Q-symphony |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Số lượng loa: | 2CH |
| Cổng WiFi: | Wifi 5 |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng Optical: | Hãng không công bố |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Hãng không công bố |
| Cổng AV out: | Hãng không công bố |
| Cổng VGA (RGB / D-Sub): | Hãng không công bố |
| Cổng USB: | 1 Cổng |
| Chia sẻ thông minh: | Bluetooth 5.3 |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Tizen |
| Trình duyệt web: | Hãng không công bố |
| Bộ nhớ: | Hãng không công bố |
| Mạng xã hội: | Hãng không công bố |
| Điều khiển bằng cử chỉ: | Không |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby: Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt |
| Nhận diện khuôn mặt: | Không |
| Kích thước có chân đế: | 1110.8 x 695.1 x 199 mm |
| Kích thước không chân đế: | 1110.8 x 643.8 x 76.4 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 8.6 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 8.300000000000001 kg |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tivi có độ phân giải 4K hiển thị hình ảnh sắc nét, chi tiết gấp 4 lần Full HD
- Thiết kế MetalStream Design mang đến sự tinh tế từ mọi góc nhìn
- Bộ xử lý hình ảnh Crystal 4K giúp tối ưu hóa nâng cấp độ chi tiết của từng gam màu
- Mega Contrast giảm thiểu sự phản chiếu ánh sáng trên màn hình giúp hình ảnh tương phản sâu
- Motion Xcelerator: Tự động thêm khung hình vào nội dung gốc để hình ảnh mượt mà hơn
- Công nghệ HDR: Cảm nhận chi tiết và sắc thái hoàn mỹ được hỗ trợ công nghệ HDR10+
- Công nghệ UHD Dimming: Công nghệ kiểm soát chi tiết độ tương phản
- Công nghệ Color Booster: Tăng cường màu sắc làm cho hình ảnh sống động
- Công nghệ Contrast Enhancer: Tự động nâng cấp độ sâu hình ảnh
- Hệ thống loa 2CH, công suất 20W cho âm thanh bùng nổ
- Bixby Voice Assistant: Điều khiển giọng nói Bixby Tiếng Việt
- Auto Low Latency Mode: Giảm thiểu độ trễ tối đa khi chơi game
- Object Tracking Sound (OTS Lite): Công nghệ âm thanh chuyển động theo hình ảnh
- Q-symphony với thuật toán AI+tối ưu hiệu ứng vòm 3D cho âm thanh hài hòa giữa loa thanh và loa của TV
- Universal Gestures: Điều khiển TV bằng đồng hồ Galaxy (Từ Galaxy Watch 4/Wear OS 5 trở lên)
- Quick Remote: Sử dụng điện thoại như điều khiển từ xa (Android OS 11.0 trở lên/iOS 16.0 trở lên)
- SmartThings quản lý thông minh, kết nối đa thiết bị nhờ tích hợp IoT và chế độ hiển thị 3D
- Built in IoT Hub: Kết nối dễ dàng với các thiết bị Zigbee, Thread, Matter mà không cần dongle
Smart Tivi Samsung 4K 50 inch UA50U8500FKXXV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | UA50U8500FKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 50 inch |
| Độ phân giải: | 4K |
✕
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung 4K 50 inch UA50U8500FKXXV
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Smart Tivi Samsung 4K 50 inch UA50U8500FKXXV
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Smart Tivi Samsung 4K 50 inch UA50U8500FKXXV
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



