| Model: | G3226VN/P |
| Màu sắc: | Hồng |
| Nhà sản xuất: | Sony |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 256GB |
| Hệ điều hành: | Android 7.0 |
| CPU: | Quad Core 2.3GHz + Quad Core 1.6GHz |
| Chipset: | Octa-core 64-bit |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.0 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1080 x 1920 pixels |
| Camera trước: | 16 MP |
| Camera sau: | 23 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | Nano SIM |
| Số khe SIM: | 2 SIM |
| WIFI: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Có |
| GPS: | Có |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Có |
| Dung lượng Pin: | 2700 mAh |
| Ghi âm: | Có, microphone chuyên dụng chống ồn |
| Radio: | Có |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Camera góc rộng, Quay video Full HD, Chế độ làm đẹp, Nhận diện khuôn mặt, Chống rung |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình: Full HD, 6.0 inches
- HĐH: Android 7.0
- CPU: Octa Core 64bit (Quad Core 2.3GHz + Quad Core 1.6GHz)
- Camera: trước: 16MP; sau: 23MP
- Pin: 2700 mAh
SONY XPERIA XA1 ULTRA
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | G3226VN/P |
| Màu sắc: | Hồng |
| Nhà sản xuất: | Sony |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4GB |
| Bộ nhớ trong: | 64GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | lên đến 256GB |
| Hệ điều hành: | Android 7.0 |
| CPU: | Quad Core 2.3GHz + Quad Core 1.6GHz |
Thông số kỹ thuật SONY XPERIA XA1 ULTRA
ĐIỆN THOẠI SONY XPERIA XA1 ULTRA G3226VN/P MÀU HỒNG - MÀN HÌNH VIỀN CẠNH SIÊU MỎNG, ĐẦY QUYẾN RŨ
Điện thoại Sony đã từng một thời nổi bật với thiết kế khối kim loại sang trọng, nay Sony Xperia XA1 Ultra G3226VN/P phiên bản mới lại quyến rũ hơn trong thiết kế mới thời thượng với màn hình viền cạnh siêu mỏng độc đáo, trông liền mạch, nằm gọn gàng, đắm chìm trong lòng bàn tay của người dùng, cho bạn những trải nghiệm thao tác một tay cực kì phong cách và chuyên nghiệp. Không chịu dừng lại, Sony Xperia XA1 Ultra G3226VN/P một lần nữa làm tan chảy giới trẻ khi khoác trên mình chiếc áo màu hồng trẻ trung cá tính, sẽ là "hot trend" cho các cô nàng sành điệu.
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
Vẻ đẹp thời thượng ấn tượng, màn hình full HD 6.0 inches
Bộ đôi camera trước 16MP; sau 23MP bắt chụp hình ảnh đẹp lung linh
Hiệu suất hoạt động mạnh mẽ, cấu hình ổn định
RAM 4GB, bộ nhớ trong 64 GB, hỗ trợ thẻ nhớ ngoài lên đến 256GB
Thời lượng pin 2700 mAh sử dụng bền bỉ, lâu hơn
- Chạy trên hệ điều hành Android 7.0 mượt mà

CHI TIẾT TÍNH NĂNG
Thiết kế vượt qua mọi giới hạn phù hợp với phong cách sống của bạn
Điện thoại Sony Xperia XA1 Ultra G3226VN/P sở hữu thiết kế thời thượng màn hình cực mỏng, tràn ra sát hai cạnh bên, khiến cho nó trông như không có viền cho bạn một trải nghiệm xem đắm chìm ngay trong lòng bàn tay. Xperia XA1 Ultra có tính năng màn hình nhỏ cho phép bạn tương tác dễ dàng bằng một tay. Nhờ vậy, bạn vẫn có thể sử dụng điện thoại thật tiện lợi mà không mất đi phong cách. Bên cạnh đó, Xperia XA1 Ultra vẫn không bao giờ làm mất đi vẻ đẹp thu hút, quyến rũ của nó với hai mép màn hình được mài cong 2.5D nhẹ nhàng, làm tăng thêm tính thẩm mỹ và mang lại cảm giác vuốt chạm rất đã tay.

Điện thoại Sony Xperia XA1 Ultra G3226VN/P vẻ đẹp phong cách thời thượng
Camera sau độ phân giải cao chụp ảnh ấn tượng
Điện thoại Sony Xperia XA1 Ultra G3226VN/P tự hào sở hữu camera sau 23 MP tiên tiến có tính năng tự động lấy nét lại, cảm biến Exmor RS™ for mobile để chụp ảnh trong điều kiện ánh sáng yếu và khả năng khởi động nhanh để chụp những bức ảnh hoàn hảo với màu sắc chân thực.

Điện thoại Sony Xperia XA1 Ultra G3226VN/P camera chụp hình ấn tượng
Thỏa niềm đam mê chụp ảnh tự sướng
Cùng với camera trước 16 MP chụp ảnh tự sướng góc rộng, Sony Xperia XA1 Ultra có khả năng chụp ảnh độ phân giải cao và màu sắc sống động cho bạn những bức ảnh đẹp ưng ý nhất. Không những thế, niềm đam mê chụp ảnh tự sướng của bạn sẽ được hâm nóng hơn khi điện thoại Sony tích hợp các tính năng chụp hình thông minh. Chỉ cần giơ bàn tay để kích hoạt chụp ảnh hẹn giờ và bạn sẽ có được những bức ảnh tự sướng hoàn hảo dễ dàng hơn nữa.

Điện thoại Sony Xperia XA1 Ultra G3226VN/P bắt chụp hình ảnh tự sướng đẹp hoành tráng
Màn hình kích thước 6 inch Full HD
Điện thoại Sony Xperia XA1 Ultra G3226VN/P được trang bị màn hình kích thước 6 inch, độ phân giải Full HD và sử dụng công nghệ IPS cho khả năng hiển thị tốt, hình ảnh được tái tạo rõ nét, màu sắc trung thực, góc nhìn rộng và độ sáng cao. Với Sony Xperia XA1 Ultra màn hình lớn đáp ứng nhu cầu xem phim, chơi game thú vị hơn.

Điện thoại Sony Xperia XA1 Ultra G3226VN/P màn hình Full HD 6 inch
Hiệu suất hoạt động nổi bật
Điện thoại di động chạy mượt mà trên hệ điều hành Android 7.0 với cấu hình ổn định. Nhờ sở hữu bộ xử lý tám nhân với RAM 4 GB mạnh mẽ mà Xperia XA1 Ultra có thể dễ dàng đáp ứng mọi nhu cầu về điện thoại thông minh lướt web, giải trí, chơi game... Điện thoại mở rộng bộ nhớ trong lến đến 64GB, hỗ trợ thẻ nhớ ngoài lên đến 256GB cho phép bạn lưu dữ liệu hình ảnh, âm nhạc, video hay tải nhiều game yêu thích ở bên mình dù ở bất cứ đâu.

Điện thoại Sony Xperia XA1 Ultra G3226VN/P cấu hình hoạt động mượt mà, mạnh mẽ
Thời lượng pin ổn định, hỗ trợ sạc pin nhanh hơn
Điện thoại Sony Xperia XA1 Ultra G3226VN/P được trang bị pin có dung lượng 2700mAh, tuy dung lượng không lớn như các sản phẩm khác nhưng vẫn đủ để đáp ứng các nhu cầu làm việc giải trí cho người dùng. Ngoài ra, việc sạc pin cũng được thực hiện chỉ trong tích tắc nhờ máy tích hợp công nghệ sạc nhanh Pump Express plus 2.0 của Mediatek.

Điện thoại Sony Xperia XA1 Ultra G3226VN/P dung lượng pin ổn định, bền bỉ
Lý do mua hàng
Điện thoại Sony Xperia XA1 Ultra G3226VN/P màu hồng màn hình 6.0 inch Full HD, thiết kế đẹp hoàn mỹ
Bộ đôi camera độ phân giải cao, góc chụp rộng, lấy sáng và lấy nét tốt chụp ảnh tuyệt đẹp
Cấu hình hoạt động mạnh mẽ, bộ nhớ lưu trữ thoải mái
Thiết kế màn hình gọn gàng, cảm ứng nhanh nhạy, dễ dàng thao tác bằng 1 tay
Ưu đãi mua hàng
Dịch vụ giao-nhận hàng nhanh chóng, tiện lợi và chu đáo
Mua hàng dễ dàng trên website nguyenkim.com hoặc có thể gọi 19001267 bấm phím số 1 để được tư vấn
Có nhiều chương trình khuyến mãi, chính sách hậu mãi
Quý khách có thể yêu cầu gọi lại để không tốn phí điện thoại
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



