| Model: | MXP93ZP/A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại: | Tai nghe Bluetooth |
| Tính năng: | Trình điều khiển Apple với độ lệch tương phản cao có thể tùy chỉnh, Bộ khuếch đại với độ lệch tương phản cao có thể tùy chỉnh, Chủ Động Khử Tiếng Ồn, Âm Thanh Thích Ứng, Nhận Biết Cuộc Hội Thoại,… |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | Tai nghe: 0.0043 kg, Hộp sạc: 0.0347 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Tai nghe: 30.2 x 18.3 x 18.1 mm, Hộp sạc: 46.2 x 50.1 x 21.2 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tai nghe iPhone MXP93ZP/A thiết kế ôm tai cho âm thanh giữ trong khoang tai người dùng
- Cổng sạc USB-C, bộ sạc chuẩn Qi vô cùng tiện lợi, linh hoạt sử dụng khi ở bất cứ đâu
- Thời gian nghe nhạc lên đến 5 giờ và lên đến 30 giờ nếu dùng chung với hộp sạc
- Cá nhân hóa với EQ thích ứng xác định hình dạng đầu người dùng và phát âm thanh phù hợp
- Khả năng chống nước, mồ hôi và bụi chuẩn IP54 cho bạn thoải mái sử dụng khi tập luyện thể thao
- Kết nối Bluetooth 5.3 cho đường truyền ổn định, hạn chế rớt kết nối giúp nghe nhạc mượt mà hơn
- Cảm ứng chạm với micro kép điều hướng chùm sóng, cảm biến quang học nhận biết khi đeo
- Chủ động khử tiếng ồn hiệu quả cùng hệ thống thông hơi để cân bằng áp suất
Tai nghe Apple AirPods 4 chống ồn MXP93ZP/A
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tai Nghe Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MXP93ZP/A |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Apple |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại: | Tai nghe Bluetooth |
| Tính năng: | Trình điều khiển Apple với độ lệch tương phản cao có thể tùy chỉnh, Bộ khuếch đại với độ lệch tương phản cao có thể tùy chỉnh, Chủ Động Khử Tiếng Ồn, Âm Thanh Thích Ứng, Nhận Biết Cuộc Hội Thoại,… |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | Tai nghe: 0.0043 kg, Hộp sạc: 0.0347 kg |
✕
Thông số kỹ thuật Tai nghe Apple AirPods 4 chống ồn MXP93ZP/A
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Tai nghe Apple AirPods 4 chống ồn MXP93ZP/A
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Tai nghe Apple AirPods 4 chống ồn MXP93ZP/A
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



