| Model: | QuietComfort 45 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Bose |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại tai nghe: | Tai nghe không dây chống ồn |
| Chiều dài dây: | Không dây, phạm vi kết nối Bluetooth lên đến 9 mét |
| Kết nối: | Bluetooth 5.1 |
| Tiện ích: | Chống ồn chủ động, Cổng sạc USB-C, Trợ lý giọng nói, App điều khiển Bose Music |
| Jack cắm: | 3.5 mm |
| Thời lượng pin: | Thời gian sử dụng lên đến 24 giờ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.24 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 184 x 152.4 x 76.2 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tai nghe Bose QuietComfort 45 trang bị khả năng chống ồn chủ động
- Chế độ Quiet với tính năng cách âm tuyệt đối, mang đến sự tĩnh lặng
- Chế độ Aware cho người dùng không gian âm thanh hoàn toàn tự nhiên
- Tính năng Voice Isolation loại bỏ tiếng ồn, cho cuộc đàm thoại hoàn hảo
- Bổ sung micro bên ngoài, khả năng thu giọng nói được cải thiện vượt trội
- Phần đệm tai làm từ da mềm mại, mang lại cảm giác thoải mái khi sử dụng
Tai nghe không dây Bose QuietComfort 45 Đen (866724-0100)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tai Nghe Vi Tính với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | QuietComfort 45 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Bose |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại tai nghe: | Tai nghe không dây chống ồn |
| Chiều dài dây: | Không dây, phạm vi kết nối Bluetooth lên đến 9 mét |
| Kết nối: | Bluetooth 5.1 |
| Tiện ích: | Chống ồn chủ động, Cổng sạc USB-C, Trợ lý giọng nói, App điều khiển Bose Music |
✕
Thông số kỹ thuật Tai nghe không dây Bose QuietComfort 45 Đen (866724-0100)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Tai nghe không dây Bose QuietComfort 45 Đen (866724-0100)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Tai nghe không dây Bose QuietComfort 45 Đen (866724-0100)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




