| Model: | 43UK6200PTA |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
| Tivi màn hình cong: | Không |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | HDR10 Pro, HLG, 4K Upscaler, True Color Accuracy, 4K Active HDR, HDR Effect, Dynamic Color |
| Công nghệ âm thanh: | DTS Virtual:X, Audio Upscaler, Công nghệ âm thanh DTS, Virtual Surround Plus, Clear Voice III |
| Tổng công suất loa: | 20W |
| Cổng WiFi: | Có, Tích hợp |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 3 cổng |
| Cổng AV in (Composite / Component): | Có |
| Cổng USB: | 2 Cổng |
| Hệ điều hành - Giao diện: | WebOS 3.5 |
| Trình duyệt web: | Có |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có hỗ trợ Tiếng Việt |
| Kích thước có chân đế: | 975 x 615 x 188 mm |
| Kích thước không chân đế: | 975 x 574 x 80.3 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 8.16 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 8.1 kg |
Đặc điểm nổi bật
- Tivi 4K 43 inch
- Công nghệ Active HDR (HDR10 Pro, HLG)
- Âm thanh Ultra Surround 20W
- Hệ điều hành WebOS 3.5
TIVI LCD LG 43 INCH 43UK6200PTA.ATV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 43UK6200PTA |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Smart Tivi: | Có |
| Tivi 3D: | Không |
✕
Thông số kỹ thuật TIVI LCD LG 43 INCH 43UK6200PTA.ATV
Thiết kế đẹp mắt

Độ phân giải 4K


Âm thanh chất lượng
Chia sẻ thông minh


Được chế tạo để lắng nghe
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về TIVI LCD LG 43 INCH 43UK6200PTA.ATV
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về TIVI LCD LG 43 INCH 43UK6200PTA.ATV
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




