| Model: | QA98QN990CKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi Neo QLED |
| Kích thước màn hình: | 98 inch |
| Độ phân giải: | 8K |
| Tần số quét: | 100 Hz |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Neural Quantum 8K, Real Depth Enhancer Pro, Neo Quantum HDR 8K Pro, AI HDR Remastering |
| Công nghệ âm thanh: | Object Tracking Sound, Active Voice Amplifier, Adaptive Sound Pro, Q Symphony 3.0, Dual Buds |
| Tổng công suất loa: | 120W |
| Cổng WiFi: | Có |
| Cổng Internet (LAN): | Có |
| Cổng HDMI: | 4 Cổng |
| Cổng USB: | 3 Cổng |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Tizen |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Trợ lý ảo Tiếng Việt Bixby Lite và Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt trên Youtube |
| Kích thước có chân đế: | 2179 x 1316.4 x 369.6 mm |
| Kích thước không chân đế: | 2179 x 1245.5 x 19.9 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 86.5 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 68 kg |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế Infinity One & 4 Bezel Less tinh giản với 4 cạnh tràn viền
- Nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 8K bằng trí tuệ nhân tạo
- Trải nghiệm âm thanh vòm sống động theo chuyển động hình ảnh
- Chất lượng hình ảnh và màu sắc vẹn nguyên ở mọi góc nhìn
- Tự động tương thích theo nội dung mang đến chất âm chuẩn xác nhất
- Ứng dụng SmartThings quản lý ngôi nhà thông minh, kết nối đa thiết bị
Tivi Neo QLED Samsung 8K 98 inch QA98QN990CKXXV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | QA98QN990CKXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Tivi Neo QLED |
| Kích thước màn hình: | 98 inch |
| Độ phân giải: | 8K |
Thông số kỹ thuật Tivi Neo QLED Samsung 8K 98 inch QA98QN990CKXXV
Màn hình cực lớn cho trải nghiệm cực đỉnh
Tivi Neo QLED Samsung 8K 98 inch QA98QN990CKXXV với kích cỡ màn hình cực đại lên tới 98 inch cho bạn những trải nghiệm chân thực hơn. Chiếc tivi này đánh dấu bước tiến mới trong công nghệ hiển thị, tivi QA98QN990CKXXV không chỉ là một chiếc tivi, mà còn là một tác phẩm nghệ thuật mang đến trải nghiệm giải trí không giới hạn.
Thiết kế 3 mặt kim loại thời thượng, nâng tầm đẳng cấp đồng điệu với mọi không gian đồng thời tăng trải nghiệm xem tivi từ mọi góc nhìn. Đi kèm giá treo tường Slim Fit kết nối hoàn hảo với mọi bức tường nhờ dây cáp mỏng gọn, tạo nên tổng thể đồng nhất, tiết kiệm không gian mà vẫn thanh lịch và sang trọng.

Công nghệ Quantum Matrix Pro - bật rõ "các chi tiết ẩn sâu" với đỉnh cao tương phản 8K
Tivi Neo QLED Samsung 8K 98 inch QA98QN990CKXXV sử dụng công nghệ Quantum Matrix Pro cho bạn chiêm ngưỡng trọn vẹn từng chi tiết "ẩn sâu" cùng sắc đen sâu thẳm và sắc trắng thuần khiết với vùng chiếu sáng nhiều hơn 1,5 lần so với công nghệ Quantum Matrix thông thường.


Công nghệ Real Depth Enhancer Pro - khung hình chân thực với độ sâu chuẩn 3D
Độ phân giải chuẩn 8K
Cảm nhận rõ rệt từng chi tiết nhỏ trong mọi khung hình với 33 triệu điểm ảnh ở độ sắc nét tối đa nhờ độ phân giải gấp 4 lần so với 4K.


Công nghệ chống phản sáng - hết lo chói sáng
Công nghệ Q-Symphony cho âm thanh hòa quyện hoàn hảo
Công nghệ Q-Symphony cho phép đồng bộ loa Tivi, loa thanh mà không cần tắt loa tivi mang đến cho bạn những âm thanh được hòa quyện hoàn hảo, tạo nên những bản giao hưởng tuyệt vời.


Chiến game mượt mà với công nghệ Motion Xcelerator Turbo+
Ứng dụng SmartThings quản lý ngôi nhà thông minh, kết nối đa thiết bị

Tìm hiểu những điểm mới trên các dòng tivi 2023 của Samsung
Tại triển lãm CES tháng 1/2023, Samsung đã giới thiệu các dòng TV 2023. Như thường lệ, hãng ra mắt rất nhiều dòng TV và năm nay sự tập trung chủ yếu hướng đến phân khúc cao cấp, còn các dòng TV bình dân có ít sự thay đổi. Vậy hãy cùng Nguyễn Kim tìm hiểu những điểm mới của các dòng tivi cao cấp của Samsung trong năm 2023 có gì mới mẻ nhé!
Tham khảo thêm: Tìm hiểu những điểm mới trên các dòng tivi 2023 của Samsung
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



