| Model: | UA43TU8500KXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Smart Tivi: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Dynamic Crystal Display, HDR10+, Mega Contrast |
| Tổng công suất loa: | 20 W |
| Số lượng loa: | 2CH |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Tizen OS |
| Trình duyệt web: | Có |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt |
| Kích thước có chân đế: | Dài 963.5 mm - Rộng 334.3 mm - Cao 645.2 mm |
| Kích thước không chân đế: | Dài 963.5 mm - Rộng 56.8 mm - Cao 557.7 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 11.3 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 9 kg |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Kích thước màn hình 43 inch phù hợp không gian vừa và nhỏ
- Độ phân giải Ultra HD 4K cho hình ảnh rõ nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR10+ tăng độ tương phản, cho hình ảnh tuyệt đẹp
- Đèn nền Dual LED cho trải nghiệm xem mượt mà và chân thật
- Hệ điều hành Tizen OS dễ sử dụng, truy cập nhanh chóng
- Truy cập đa dạng nội dung với One Remote và Smart Hub
Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 43 inch UA43TU8500KXXV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tivi với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | UA43TU8500KXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 43 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 43 inch UA43TU8500KXXV
Tuyệt tác thiết kế ấn tượng
Smart Tivi Samsung 4K 43 inch UA43TU8500KXXV mang phong cách thiết kế tinh giản, cho bạn trải nghiệm điện ảnh hoàn hảo ngay tại căn nhà của mình. Chiếc tivi UHD 4K này có độ phân giải siêu sắc nét, gấp 4 lần dòng tivi HD thông thường, mang đến hình ảnh chân thật, sống động nhất nhất.

Hoàn thiện từng chi tiết
Tivi Samsung trang bị công nghệ HDR10+ tăng độ tương phản, cho trải nghiệm hình ảnh tuyệt đẹp. Dù nội dung nguồn không phải 4K, tivi cũng sẽ tối ưu bằng cách nâng tầm đối tượng, khử nhiễu và cải thiện độ chi tiết, tái tạo hình ảnh vượt trội, cho sản phẩm chất lượng không thua kém gì 4K nguyên bản.

Điều khiển bằng giọng nói dễ dàng


Giấu dây tiện lợi
Smart Hub & One Remote


Màu sắc chân thực tuyệt đối
Màu sắc hình ảnh tự nhiên

Sửa remote tivi chưa bao giờ đơn giản đến thế
Nếu chiếc remote tivi nhà bạn có vấn đề, lúc bấm được lúc không thì bạn nên tìm hiểu nguyên nhân của vấn đề trước, sau đó có thể thử những cách này để sửa chúng trước khi quyết định mua một cái mới. Đầu tiên bạn nên kiểm tra pin của remote còn hoạt động không, nếu đã hết pin bạn nên thay pin ngay lập tức. Nếu bạn đã thay pin mà remote vẫn không hoạt động bạn nên tháo ra và sửa với bộ sửa remote chuyên dụng.
Tham khảo thêm: Khoan hãy mua mới, bạn có thể tự sửa remote tivi bằng cách rất đơn giản
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



