| Model: | UA65TU8500KXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
| Smart Tivi: | Có |
| Công nghệ xử lí hình ảnh: | Dynamic Crystal Display, HDR10+, Mega Contrast |
| Tổng công suất loa: | 20 W |
| Số lượng loa: | 2CH |
| Hệ điều hành - Giao diện: | Tizen OS |
| Trình duyệt web: | Có |
| Tìm kiếm bằng giọng nói: | Có |
| Kích thước có chân đế: | Dài 1449.6 mm - Rộng 371.4 mm - Cao 918.5 mm |
| Kích thước không chân đế: | Dài 1449.6 mm - Rộng 57.6 mm - Cao 829.3 mm |
| Khối lượng có chân đế: | 24.9 kg |
| Khối lượng không chân đế: | 22.3 kg |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tinh tế ấn tượng tô điểm không gian thêm hiện đại
- Màn hình 65 inch phù hợp với những không gian rộng lớn
- Độ phân giải 4K cho hình ảnh rõ nét đến từng chi tiết
- Công nghệ HDR10+ tăng cường độ tương phản tuyệt đẹp
- Dải màu Crystal Display cho khung hình sắc nét, sống động
- Game Enhancer cho trải nghiệm mượt mà từng màn game
- Truy cập đa dạng nội dung với One Remote Control
Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 65 inch UA65TU8500KXXV
Danh sách so sánh đã đầy!
| Model: | UA65TU8500KXXV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Tivi: | Smart Tivi |
| Kích thước màn hình: | 65 inch |
| Độ phân giải: | 4K (UHD) |
Thông số kỹ thuật Smart Tivi Samsung Crystal UHD 4K 65 inch UA65TU8500KXXV
Smart Tivi Samsung 4K 65 inch - Tuyệt tác thiết kế ấn tượng
Smart Tivi Samsung 4K 65 inch UA65TU8500KXXV sở hữu số lượng điểm ảnh gấp 4 lần TV FHD đem lại hình ảnh sắc nét hơn và rực rỡ hơn cho bạn đắm chìm trong những khung hình sống động và chân thực. Sở hữu thiết kế tinh tế và hiện đại, chiếc Tivi 4K UHD này không chỉ tô điểm nâng tầm không gian sống, mà còn gây ấn tượng với những tính năng nổi trội mang lại cho cuộc sống của bạn. Với kích thước tivi 65 inch, chiếc smart tivi này rất đáng được cân nhắc và lựa chọn cho những không gian rộng rãi và sang trọng.

Tivi Samsung 65 inch hoàn thiện từng chi tiết
Sở hữu độ phân giải 4K, Smart Tivi Samsung 4K 65 inch UA65TU8500KXXV mang đến khung hình sắc nét cho bạn trải nghiệm xem sống động và chân thật nhất. Độ tương phản tăng cường cùng dải màu sắc vượt trội từ công nghệ HDR10+ của tivi cho bạn đắm chìm vào từng phân cảnh sống động như thật. Mang đến những khung hình đen huyền sâu thẳm và trắng sáng rực rỡ với độ sắc nét đến từng chi tiết.

Tivi Samsung 4K với dải màu sống động bất ngờ


Smart Tivi trang bị bộ xử lý Crystal 4K
Trải nghiệm mượt mà trên từng màn game


Điểm tô không gian, nâng tầm hoàn mỹ
Truy Cập Đa Dạng Nội Dung Từ Một Điều Khiển

Tivi kích thước bao nhiêu thì phù hợp với nhà bạn?
Bạn mới chuyển sang nhà mới và muốn chọn mua một chiếc tivi nhưng chưa biết phải chọn như thế nào. Bên cạnh lựa chọn một thương hiệu chất lượng và uy tín thì kích thước tivi cũng là một điều đáng để bạn quan tâm để có những lựa chọn phù hợp với không gian hiện đại nhà bạn.
Sau đây Nguyễn Kim sẽ chia sẻ kinh nghiệm giúp bạn lựa chọn tivi có kích thước phù hợp.
Tham khảo thêm: NÊN MUA TIVI KÍCH THƯỚC BAO NHIÊU LÀ PHÙ HỢP?
CHÚNG TÔI LUÔN SẴN SÀNG
ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN









