| Model: | VH-6699W4K |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Sanaky |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại tủ đông: | Tủ nằm |
| Dung tích sử dụng: | 485 lít |
| Số cửa tủ đông: | 2 cửa |
| Số ngăn tủ đông: | 1 ngăn đông, 1 ngăn mát |
| Công suất: | 146.3 W |
| Nhiệt độ ngăn mát: | Từ 0°C ~ 10°C |
| Nhiệt độ ngăn đông: | Từ 0°C ~ -18°C |
| Loại gas: | R600a/91Gr |
| Tiết kiệm điện: | Công nghệ Inverter |
| Dàn lạnh: | Đồng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 75 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1685 x 761 x 900 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Tủ đông Sanaky công nghệ Inverter tiết kiệm điện hiệu quả, vận hành êm ái
- Dàn lạnh làm bằng Đồng dẫn nhiệt tốt, cấp đông thực phẩm nhanh chóng
- Thiết kế 2 ngăn Đông - Mát tách biệt, dễ dàng phân loại thực phẩm
- Tủ 2 cửa mở tiện lợi, dễ lấy thực phẩm và hạn chế thất thoát hơi lạnh
- Dùng gas R600A tăng khả năng tiết kiệm điện, thân thiện với môi trường
- Trang bị giỏ đựng đồ, bánh xe di chuyển tiện lợi khi cần chuyển đổi vị trí
- Tủ đông dạng nằm, thiết kế sang trọng, dễ dàng bố trí bất cứ đâu
Tủ đông Sanaky Inverter 485 lít VH-6699W4K
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tủ Đông với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | VH-6699W4K |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Sanaky |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại tủ đông: | Tủ nằm |
| Dung tích sử dụng: | 485 lít |
| Số cửa tủ đông: | 2 cửa |
Thông số kỹ thuật Tủ đông Sanaky Inverter 485 lít VH-6699W4K
Thiết kế 2 ngăn Đông - Mát, 2 cánh mở tiện lợi
Tủ đông Sanaky Inverter 485 lít VH-6699W4K là dòng tủ đông dạng nằm dung tích lớn, thiết kế 2 ngăn gồm một ngăn đông (0°C ~ -18°C), một ngăn mát (0°C ~ 10°C) mang lại nhiều lợi ích cho việc bảo quản thực phẩm. Bạn có thể sử dụng ngăn đông để bảo quản các loại thực phẩm đông lạnh như: thịt, hải sản, đồ đông lạnh, và kem. Trong khi đó, ngăn mát thì để lưu trữ các loại thực phẩm tươi sống như: rau, hoa quả, thực phẩm chế biến sẵn, nước uống và các loại đồ uống khác. Đây quả thực là chiếc tủ đông tiện lợi vì bạn có thể tận dụng không gian lưu trữ để bảo quản cả thực phẩm đông lạnh lẫn tươi sống.
Cùng với đó là thiết kế 2 cánh mở tách biệt cho mỗi ngăn. So với những tủ một cánh mở, thì thiết kế 2 cánh riêng biệt này giúp người dùng chỉ cần mở phía thực phẩm cần lấy, tránh thất thoát hơi lạnh ra ngoài để tăng thêm khả năng tiết kiệm điện.

Công nghệ Inverter tiết kiệm điện


Dàn lạnh đồng cấp đông nhanh chóng
Có giỏ đựng đồ đi kèm


Núm điều khiển bên ngoài tủ
Trang bị bánh xe dễ di chuyển
Tủ có trang bị 4 chân bánh xe giúp dễ dàng di chuyển, bố trí sắp xếp vị trí lắp đặt tủ. Nhờ đó, dù có kích thước và trọng lượng tương đối lớn, nhưng người sử dụng hoàn toàn dễ dàng di chuyển tủ đến bất cứ vị trí nào mình mong muốn.

TOP 5 tủ đông dung tích lớn, tiết kiệm điện năng nhất 2023
Khả năng tiết kiệm điện chính là một trong những tiêu chí hàng đầu tác động đến quyết định chọn mua tủ đông của người dùng.
Nếu bạn cũng đặt tiêu chí chí này lên hàng đầu, thì sau đây TOP 5 tủ đông dung tích lớn, tiết kiệm điện năng nhất 2023 tại Nguyễn Kim mà bạn nên tham khảo!
Tham khảo thêm: TOP 5 TỦ ĐÔNG LỚN, TIẾT KIỆM ĐIỆN NĂNG MỚI NHẤT 2023
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



