| Model: | AQR-D100FA(BS) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Mini |
| Số cửa tủ lạnh: | 1 cửa |
| Dung tích tổng: | 93 lít |
| Dung tích sử dụng: | 90 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 14 lít |
| Chất liệu khay: | Kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Làm lạnh trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 0.58kW/ngày |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 18 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 470 x 484 x 769 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh mini Aqua thiết siêu nhỏ gọn, đặt để bất cứ đâu
- Phù hợp cho nhu cầu cá nhân, phòng trọ sinh viên, khách sạn,...
- Công nghệ làm lạnh trực tiếp làm lạnh siêu nhanh chóng
- Khay kính cường lực độ bền cao, chịu được thực phẩm nặng
Tủ lạnh Aqua 90 lít AQR-D100FA(BS)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tủ Lạnh - Tủ Lạnh Inverter - Tủ Lạnh Side by Side với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | AQR-D100FA(BS) |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Mini |
| Số cửa tủ lạnh: | 1 cửa |
| Dung tích tổng: | 93 lít |
✕
Thông số kỹ thuật Tủ lạnh Aqua 90 lít AQR-D100FA(BS)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Tủ lạnh Aqua 90 lít AQR-D100FA(BS)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Tủ lạnh Aqua 90 lít AQR-D100FA(BS)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



