| Model: | AQR-M466XA(GB) |
| Màu sắc: | Gương đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích tổng: | 430 lít |
| Dung tích sử dụng: | 410 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 146 lít |
| Dung tích ngăn lạnh: | 264 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Làm lạnh gián tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Twin Inverter |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 1.38kW/ngày |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 87 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 700 x 675 x 1775 mm |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Khử mùi, diệt khuẩn hiệu quả, an tâm ăn uống mỗi ngày nhờ bộ lọc H-DEO Fresh
- Tiết kiệm điện vượt trội, vận hành bền bỉ & êm ái với công nghệ Twin Inverter
- Làm lạnh nhanh và đều khắp tủ, hạn chế bỏng lạnh với công nghệ làm lạnh đa chiều
- Bảng điều khiển cảm ứng nhanh nhạy, hiển thị rõ nét, dễ hiểu và dễ thao tác chọn
- Nâng tầm không gian bếp với thiết kế tay cầm ngang dễ sử dụng, liền mạch thanh lịch
- Tủ lạnh Aqua dòng Multi doors cao cấp, có đến 4 cửa nâng cao tiết kiệm điện
- Bên trong nhiều khay - hộc - kệ, dễ phân loại thức ăn, hạn chế lẫn mùi chéo
Tủ lạnh Aqua Inverter 410 lít AQR-M466XA(GB)
5.0
Có 9 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tủ Lạnh - Tủ Lạnh Inverter - Tủ Lạnh Side by Side với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | AQR-M466XA(GB) |
| Màu sắc: | Gương đen |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích tổng: | 430 lít |
✕
Thông số kỹ thuật Tủ lạnh Aqua Inverter 410 lít AQR-M466XA(GB)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Tủ lạnh Aqua Inverter 410 lít AQR-M466XA(GB)
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm tốt
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Tủ lạnh Aqua Inverter 410 lít AQR-M466XA(GB)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




