| Model: | AQR-S633XA(SL) |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Side by side |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 569 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 202 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 150 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 367 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Khay kính chịu lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Làm lạnh 360 độ |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Công nghệ HCS Giữ thực phẩm tươi ngon lâu hơn |
| Kháng khuẩn: | Công nghệ H-DEO Fresh Khử mùi, diệt khuẩn hiệu quả. |
| Chất liệu bên ngoài: | Mặt thép |
| Công nghệ Inverter: | Twin Inverter tiết kiệm điện |
| Số sao năng lượng: | 4 sao |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 508 kWh/năm |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Bảng điều khiển cảm ứng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 85 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 905 x 656 x 1775 mm |
Xem
10 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh Aqua dung tích lớn 569 lít cho gia đình đông người
- Thiết kế side by side 2 cửa hiện đại và sang trọng
- Trang bị công nghệ Twin Inverter tiết kiệm điện hiệu quả
- Làm lạnh 360 độ giúp phân phối hơi lạnh đều khắp tủ
- Khử mùi diệt khuẩn với công nghệ H-DEO Fresh
- Bảo quản thực phẩm tươi lâu với công nghệ HCS tiên tiến
- Khay kính chịu lực bền bỉ chứa được nhiều thực phẩm nặng
- Bảng điều khiển cảm ứng dễ thao tác và hiện đại
- Vỏ ngoài bằng thép tăng độ bền và dễ lau chùi
Tủ lạnh Aqua Inverter 569 lít AQR-S633XA(SL)
5.0
Có 7 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tủ Lạnh - Tủ Lạnh Inverter - Tủ Lạnh Side by Side với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | AQR-S633XA(SL) |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Side by side |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 569 lít |
✕
Thông số kỹ thuật Tủ lạnh Aqua Inverter 569 lít AQR-S633XA(SL)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Tủ lạnh Aqua Inverter 569 lít AQR-S633XA(SL)
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
5
Thích 1
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
5
Thích 1
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Chất lượng sản phẩm:ok
Đúng với mô tả:đúng
Giao hàng nhanh. Hỗ trợ nhiệt tình. Sản phẩm ok với giá thành
Đúng với mô tả:đúng
Giao hàng nhanh. Hỗ trợ nhiệt tình. Sản phẩm ok với giá thành
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Tủ lạnh Aqua Inverter 569 lít AQR-S633XA(SL)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



