| Model: | HR T6120TDG |
| Màu sắc: | Ghi sẫm |
| Nhà sản xuất: | Funiki |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 120 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 37 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 85 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 83 lít |
| Đóng tuyết: | Không bám tuyết |
| Chất liệu khay: | Nhựa PS |
| Công nghệ làm lạnh: | Gián tiếp |
| Kháng khuẩn: | Siliver nano |
| Chất liệu bên ngoài: | Thân tủ bằng tấm thép PCM sần màu đen, lòng trong tủ là nhựa HIPS |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 407 W |
| Tiện ích khác: | Có bảng điều khiển |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 30 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 490 x 582 x1198 mm |
Xem
10 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh Funiki thiết kế kiểu dáng trang nhã, an toàn, tiện lợi
- Máy vận hành êm ái và làm lạnh nhanh chóng, tiết kiệm điện
- Hệ thống khí lạnh đa chiều, làm lạnh toàn diện và đồng đều
- Ngăn đá không đóng tuyết, dễ dàng vệ sinh
- Không chứa CFC, thân thiện với môi trường
- Công nghệ Sliver Nano giúp tiêu diệt vi khuẩn
- Ngăn đựng rau củ giữa ẩm cao, rau tươi ngon lâu
Tủ lạnh Funiki 120 lít HR T6120TDG
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tủ Lạnh - Tủ Lạnh Inverter - Tủ Lạnh Side by Side với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | HR T6120TDG |
| Màu sắc: | Ghi sẫm |
| Nhà sản xuất: | Funiki |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 120 lít |
✕
Thông số kỹ thuật Tủ lạnh Funiki 120 lít HR T6120TDG
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Tủ lạnh Funiki 120 lít HR T6120TDG
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Sản phẩm rất tốt, tôi rất hài lòng!
Thực sự chất lượng. Hàng quá ngon. Mình đã mua rất nhiều lần. Mọi người nên sử dụng mặt hàng này.
tủ lạnh ok, đã sài 1 tháng rồi mới đánh giá, ngăn đá kh bị đóng băng rất ổn, tủ to, phù hợp trọ 1-2 ng, giao nhanh, lắp nhanh, mỗi ngày cỡ 1k-1k điện
Chất lượng sản phẩm:ổn
Đúng với mô tả:Đúng
Tính năng nổi bật:làm lạnh
1962 năm, Lâm Tú Lệ sắp từ bắc sư đại tốt nghiệp, ở thu được cùng giáo nổi danh tài tử đưa thư tình kia một khắc, nàng khôi phục kiếp trước ký ức, phát hiện chính mình là một quyển niên đại văn khổ tình nữ chủ.
Đúng với mô tả:Đúng
Tính năng nổi bật:làm lạnh
1962 năm, Lâm Tú Lệ sắp từ bắc sư đại tốt nghiệp, ở thu được cùng giáo nổi danh tài tử đưa thư tình kia một khắc, nàng khôi phục kiếp trước ký ức, phát hiện chính mình là một quyển niên đại văn khổ tình nữ chủ.
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Tủ lạnh Funiki 120 lít HR T6120TDG
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



