| Model: | FR 51CD |
| Màu sắc: | Ghi xám |
| Nhà sản xuất: | Funiki |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Số cửa tủ lạnh: | 1 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 46 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 70 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 46 lít |
| Đóng tuyết: | Có |
| Chất liệu khay: | Nhựa PS |
| Công nghệ làm lạnh: | Trực tiếp |
| Kháng khuẩn: | Siliver nano |
| Chất liệu bên ngoài: | Tôn sơn tĩnh điện |
| Công nghệ Inverter: | Không |
| Chuông báo cửa: | Không |
| Điện năng tiêu thụ: | 239 W |
| Tiện ích khác: | Có bảng điều khiển |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 15 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 472 x 441 x 491 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh Funiki thiết kế nhỏ gọn, phù hợp với các không gian vừa và nhỏ
- Hệ thống làm lạnh trực tiếp giúp làm lạnh nhanh và sâu
- Máy nén sử dụng gas R600a tiết kiệm điện năng, vận hàng êm ái
- Không chứa CFC, thân thiện với môi trường
Tủ lạnh Mini Funiki 46 lít FR 51CD
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tủ Lạnh - Tủ Lạnh Inverter - Tủ Lạnh Side by Side với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | FR 51CD |
| Màu sắc: | Ghi xám |
| Nhà sản xuất: | Funiki |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Số cửa tủ lạnh: | 1 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 46 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 70 W |
✕
Thông số kỹ thuật Tủ lạnh Mini Funiki 46 lít FR 51CD
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Tủ lạnh Mini Funiki 46 lít FR 51CD
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Tủ lạnh Mini Funiki 46 lít FR 51CD
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



