| Model: | GR-D257JS |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | Bảo hành tủ 2 năm, bảo hành động cơ 10 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 111 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1790 x 913 x 735 mm |
Xem
12 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh Side by side có dung tích 635 lít thích hợp cho gia đình trên 5 người
- Công nghệ Inverter Linear™ giúp tủ lạnh vận hành êm, tiết kiệm điện năng
- Công nghệ LinearCooling™ giảm biến động nhiệt độ, thực phẩm tươi ngon hơn
- Hệ thống làm lạnh từ cửa tủ Door cooling giúp làm lạnh thực phẩm đồng đều
- Bộ lọc Hygiene FRESH+ loại bỏ vi khuẩn tới 99,999%, giảm thiểu mùi khó chịu
- Ngăn lấy nước ngoài diệt khuẩn UVnano™, lấy nước dễ dàng, nguồn nước an toàn
- Ngăn rau FRESHBalancer™ duy trì độ ẩm, giữ trái cây, rau quả luôn tươi ngon
- Thiết kế Hệ thống làm đá tinh gọn SpacePlus™ tiết kiệm diện tích
- Thiết kế Metal Fresh™ mang đến cho tủ lạnh LG sự sang trọng, tinh tế
(Hàng trưng bày) Tủ lạnh LG Inverter 635 lít GR-D257JS
Danh sách so sánh đã đầy!
| Model: | GR-D257JS |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | Bảo hành tủ 2 năm, bảo hành động cơ 10 năm |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 111 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 1790 x 913 x 735 mm |
✕
Thông số kỹ thuật (Hàng trưng bày) Tủ lạnh LG Inverter 635 lít GR-D257JS
Đánh giá và nhận xét về (Hàng trưng bày) Tủ lạnh LG Inverter 635 lít GR-D257JS
Có 0 bình luận về (Hàng trưng bày) Tủ lạnh LG Inverter 635 lít GR-D257JS
CHÚNG TÔI LUÔN SẴN SÀNG
ĐỂ GIÚP ĐỠ BẠN

Để được hỗ trợ tốt nhất. Hãy gọi
HOẶC
Chat hỗ trợ trực tuyến
CHAT VỚI CHÚNG TÔIĐánh giá sản phẩm
(Hàng trưng bày) Tủ lạnh LG Inverter 635 lít GR-D257JS













