| Model: | NR-F603GT-X2 |
| Màu sắc: | Mặt gương |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Nhật Bản |
| Năm ra mắt : | 2018 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 114 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 685 x 745 x 1.828 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế 6 cửa hiện đại, chất liệu mặt gương tráng bạc sang trọng, cao cấp
- Bảng điều khiển cảm ứng tĩnh điện hiển thị khi chạm vào dễ dàng điều khiển
- Tiết kiệm điện vượt trội nhờ công nghệ Inverter và bảy loại cảm biến Econavi
- Tính năng cấp đông mềm Prime Fresh -3°C cho thực phẩm luôn tươi ngon, bổ dưỡng
- Nanoe™ X cùng bộ lọc tinh thể Bạc ngăn mùi hiệu quả, ức chế đến 99.99% vi khuẩn
- Nanoe™ X phân tán khắp tủ lạnh giúp phân hủy dư lượng thuốc trừ sâu trong rau củ
- Bộ lọc kép thông minh duy trì độ tươi ngon của rau quả lâu hơn với độ ẩm đến 90%
- Cấp đông nhanh hơn gấp 4 lần, ngăn chặn hư hỏng thực phẩm, duy trì hương vị
- Tính năng làm đá tự động cực kỳ tiện lợi, hộp đá lớn có thể chứa tới 156 viên đá
- Khay kính chịu lực bền bỉ, ngăn rau củ với góc mở rộng trữ được nhiều thực phẩm
(Hàng trưng bày) Tủ lạnh Panasonic 589 lít NR-F603GT-X2
Danh sách so sánh đã đầy!
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | NR-F603GT-X2 |
| Màu sắc: | Mặt gương |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Nhật Bản |
| Năm ra mắt : | 2018 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 114 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 685 x 745 x 1.828 mm |
✕
Thông số kỹ thuật (Hàng trưng bày) Tủ lạnh Panasonic 589 lít NR-F603GT-X2
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về (Hàng trưng bày) Tủ lạnh Panasonic 589 lít NR-F603GT-X2
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về (Hàng trưng bày) Tủ lạnh Panasonic 589 lít NR-F603GT-X2
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




