| Model: | NR-BA229PKVN |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích tổng: | 220 lít |
| Dung tích sử dụng: | 188 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 53 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 70W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 135 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Hệ thống làm lạnh Panorama + gas R600a |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Vegetable case |
| Kháng khuẩn: | Ag clean với tinh thể bạc Ag+ giúp kháng khuẩn khử mùi |
| Chất liệu bên ngoài: | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Số sao năng lượng: | 4 sao |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Econavi kết hợp Inverter siêu tiết kiệm điện |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 35 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 526 x 567 x 1393 mm |
Xem
12 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh Panasonic Inverter dung tích sử dụng 188 lít thiết kế ngăn đá trên
- Công nghệ Inverter tiết kiệm điện năng và vận hành êm ái
- Làm lạnh Panorama phân bổ hơi lạnh đều khắp tủ
- Kháng khuẩn khử mùi hiệu quả với công nghệ tinh thể bạc Ag+
- Ngăn rau củ Vegetable Case giúp bảo quản rau quả tươi lâu hơn
- Khay kính cường lực chịu lực tốt chứa được nhiều thực phẩm
- Gas R600a làm lạnh nhanh thân thiện với môi trường
- Tiện ích tiết kiệm điện với công nghệ Econavi kết hợp Inverter
- Thiết kế 2 cửa nhỏ gọn phù hợp không gian sống hiện đại
- Vỏ ngoài kim loại sơn tĩnh điện bền đẹp và dễ lau chùi
Tủ lạnh Panasonic Inverter 188 lít NR-BA229PKVN
5.0
Có 2 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tủ Lạnh - Tủ Lạnh Inverter - Tủ Lạnh Side by Side với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | NR-BA229PKVN |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá trên |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích tổng: | 220 lít |
✕
Thông số kỹ thuật Tủ lạnh Panasonic Inverter 188 lít NR-BA229PKVN
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Tủ lạnh Panasonic Inverter 188 lít NR-BA229PKVN
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



