| Model: | NR-SP275CPAV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá dưới |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
| Dung tích sử dụng: | 251 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 83 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 332kwh/năm |
| Dung tích ngăn lạnh: | 168 lít |
| Đóng tuyết: | Không |
| Chất liệu khay: | Khay kính cường lực cao cấp chịu lực lên đến 150kg |
| Công nghệ làm lạnh: | Hệ thống làm lạnh Panorama + gas R600a |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Ngăn đông mềm Prime Fresh+ |
| Kháng khuẩn: | Ag clean với tinh thể bạc Ag+ giúp kháng khuẩn |
| Khử mùi: | Ag clean với tinh thể bạc Ag+ giúp kháng khuẩn khử mùi |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép không rỉ màu đen |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Số sao năng lượng: | 5 sao |
| Làm đá tự động: | Không |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 332kwh/năm |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 51 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 654 mm - Rộng 601 mm - Cao 1505 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Ngăn đông mềm Prime Fresh+ giữ thịt cá tươi ngon đến 7 ngày
- Bộ 3 công nghệ Econavi, Multi Control, Inverter siêu tiết kiệm điện
- Công nghệ làm lạnh Panorama phân bổ hơi lạnh đều khắp tủ lạnh
Tủ lạnh Panasonic Inverter 251 lít NR-SP275CPAV
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tủ Lạnh - Tủ Lạnh Inverter - Tủ Lạnh Side by Side với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | NR-SP275CPAV |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Thương hiệu đến từ: | Nhật |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đá dưới |
| Số cửa tủ lạnh: | 2 cửa |
Thông số kỹ thuật Tủ lạnh Panasonic Inverter 251 lít NR-SP275CPAV
Không gian bảo quản thực phẩm gọn gàng, tiện nghi với tủ lạnh Panasonic Inverter 251 lít NR-SP275CPAV
Tủ lạnh Panasonic Inverter 251 lít NR-SP275CPAV sở hữu thiết kế tối ưu không gian sử dụng, kết hợp các công nghệ bảo quản thực phẩm tiên tiến, phù hợp nhu cầu lưu trữ hàng ngày của gia đình nhỏ và vừa trong không gian bếp gọn gàng, tiện nghi.

Ngăn đông mềm Prime Fresh+ giữ tươi


Bộ 3 công nghệ Inverter tiết kiệm điện
Làm lạnh Panorama lan tỏa hơi lạnh đồng đều

Bạn đã biết cách tiết kiệm điện tủ lạnh chưa?
Tủ lạnh là vật dụng thiết yếu trong cuộc sống hiện đại của mỗi gia đình. Việc sử dụng tủ lạnh chưa đúng cách sẽ làm tiêu tốn của bạn một số tiền điện kha khá hàng tháng.
Sau đây Nguyễn Kim sẽ bật mí cho bạn một số kinh nghiệm và mẹo vặt giúp bạn tiết kiệm điện tủ lạnh hiệu quả.
Tham khảo thêm: MẸO TIẾT KIỆM ĐIỆN TỦ LẠNH HIỆU QUẢ MÀ CÁC BÀ NỘI TRỢ NÊN BIẾT
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



