| Model: | NR-X561BK-VN |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors, Slot-in (âm tường) |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích tổng: | 561 lít |
| Dung tích sử dụng: | 510 lít |
| Dung tích ngăn đá: | 195 lít |
| Công suất tủ lạnh: | 150 W |
| Dung tích ngăn lạnh: | 315 lít |
| Chất liệu khay: | Kính cường lực |
| Công nghệ làm lạnh: | Freezer Control, Quick Freezing cấp đông nhanh |
| Công nghệ bảo quản thực phẩm: | Ngăn rau riêng biệt, cấp đông siêu tốc |
| Kháng khuẩn: | Công nghệ Ag Clean ức chế lên đến 99,9% vi khuẩn |
| Chất liệu bên ngoài: | Thép |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Làm đá tự động: | Có |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Có |
| Điện năng tiêu thụ: | 497kWh/năm - Tem năng lượng 4 sao |
| Kết nối Wifi: | Không |
| Tiện ích khác: | Bảng điều khiển bên trong |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 95 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 822 x 600 x 1890 mm |
Xem
15 hình
Đặc điểm nổi bật
- Tủ lạnh Multi Doors 4 cánh, thiết kế Slot-in âm tường giúp tinh gọn không gian sống
- Công nghệ Ag Clean ức chế lên đến 99,9% vi khuẩn, bảo đảm an toàn khi ăn uống
- Công nghệ Inverter cho khả năng tiết kiệm điện hiệu quả, máy vận hành bền bỉ và êm ái
- Chế độ Quick Freezing cấp đông nhanh, bảo quản thực phẩm tươi ngon lâu dài
- Các khay làm từ chất liệu kính cường lực bền bỉ, chịu được thực phẩm nặng ký
- Ngăn rau lớn, thiết kế riêng biệt bảo quản tốt hương vị và độ tươi rau, củ, trái cây
- Tủ lạnh Panasonic dung tích lớn, thích hợp cho gia đình đông người
Tủ lạnh Panasonic Inverter 510 lít NR-X561BK-VN
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Tủ Lạnh - Tủ Lạnh Inverter - Tủ Lạnh Side by Side với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | NR-X561BK-VN |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Panasonic |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Kiểu tủ lạnh: | Multi doors, Slot-in (âm tường) |
| Số cửa tủ lạnh: | 4 cửa |
| Dung tích tổng: | 561 lít |
✕
Thông số kỹ thuật Tủ lạnh Panasonic Inverter 510 lít NR-X561BK-VN
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Tủ lạnh Panasonic Inverter 510 lít NR-X561BK-VN
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Tủ lạnh Panasonic Inverter 510 lít NR-X561BK-VN
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



