| Model: | S433FA-EB054T |
| Màu sắc: | Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 10210U |
| Tốc độ CPU: | 1.6 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6MB Cache |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.2 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 8 GB |
| Loại ổ đĩa cứng: | M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 512GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel HD Graphics 520 |
| Loại màn hình: | FHD |
| Kích thước màn hình: | 14.0 |
| Độ phân giải màn hình: | 1920 x 1080 |
| Chuẩn WiFi: | Intel Wi-Fi 6 |
| Cổng USB: | 2 x USB 2.0 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-A, 1 x USB 3.2 Gen 1 Type-C |
| Cổng HDMI: | HDMI 1.4 |
| Khe đọc thẻ nhớ: | 1 x MicroSD |
| Kết nối khác laptop: | Bluetooth 5.0 (Dual band) 2*2 |
| Camera: | 720p HD Camera |
| Chất liệu vỏ: | Alminun |
| HĐH kèm theo máy: | Win 10 Home |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell 50Wh |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.4 kg |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế nhỏ gọn, sang trọng, dễ dàng mang theo đến mọi nơi
- Chip Intel Core i5 10210U giúp xử lý tác vụ mượt mà
- Ổ cứng SSD 512 GB cho không gian lưu trữ bất tận
- Viền màn hình mỏng tối đa diện tích trải nghiệm người dùng
- Màn hình 14 inch Full HD, thể hiện hình ảnh sắc nét, sống động
Asus Vivobook S14 i5-10210U 14 inch S433FA-EB054T
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | S433FA-EB054T |
| Màu sắc: | Đỏ |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 10210U |
| Tốc độ CPU: | 1.6 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6MB Cache |
Thông số kỹ thuật Asus Vivobook S14 i5-10210U 14 inch S433FA-EB054T
Thiết kế trẻ trung, thanh lịch, dễ dàng mang theo đến mọi nơi
Asus Vivobook S14 i5-10210U 14 inch S433FA-EB054T sở hữu thiết kế nhỏ gọn, đường nét mỏng nhẹ, trẻ trung phù hợp với xu hướng thiết kế hiện đại. . Logo ASUS VivoBook được in tinh xảo trên nắp máy, đường nét được vát gọt chỉn chu, tinh tế. Máy tính mỏng nhẹ chỉ 18 mm và nặng 1.4 kg, dễ dàng bỏ vào trong balo và đem theo bên mình.

Cấu hình ổn định, chạy mượt mà các tác vụ thường ngày
Asus Vivobook S14 i5-10210U 14 inch S433FA-EB054T được trang bị bộ vi xử lý Intel Core i5 thế hệ thứ 10 có hiệu năng ổn định và mạnh mẽ vượt trội với những tác vụ lướt web, học tập làm việc hằng ngày, thao tác cắt ghép hình ảnh trên Photoshop cũng không làm khó được máy.

Màn hình 14 inch sắc nét


Lưu trữ thoải mái
Màn hình NanoEdge


Bàn di chuột thông minh

"Làm Mát" Laptop Không Khó Nếu Bạn Biết Những Cách Sau
Với những ai thường xuyên sử dụng laptop trong thời gian dài, thì ít lần đã gặp hiện tượng nóng lên bất thường. Nhiều người nghĩ rằng, đây là hiện tượng bình thường, chỉ cần cho máy tạm nghỉ ngơi là được. Tuy nhiên, nếu hiện tượng này diễn ra thường xuyên sẽ khiến máy tính bị hư hỏng và giảm tuổi thọ. Nếu bạn đang gặp phải trường hợp trên, bạn cần phải trang bị cho mình một vài cách tản nhiệt nhanh chóng cho máy dưới đây.
Để biết thêm nhiều tin tức - mua Laptop Dell chính hãng hãy truy cập vào website Nguyễn Kim ngay!
Tham khảo thêm: "LÀM MÁT" LAPTOP KHÔNG KHÓ NẾU BẠN BIẾT NHỮNG CÁCH SAU
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




