| Model: | MMB9200MIX |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ hồng ngoại |
| Kiểu lắp đặt: | Bếp âm cần lắp CB |
| Số bếp: | 2 bếp |
| Tổng công suất: | 3600 W |
| Công suất vùng nấu: | Trái: 2000W - Phải: 2000W |
| Kích thước vùng nấu: | Trái: đường kính 20 cm - Phải: đường kính 20 cm |
| Mặt bếp: | Kính chịu nhiệt |
| Bảng điều khiển: | Cảm ứng |
| Hẹn giờ: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Tự ngắt khi quá nhiệt: | Có |
| Loại nồi nấu: | Vùng từ sử dụng nồi có đáy nhiễm từ, vùng hồng ngoại không kén nồi |
| Kích thước lắp đặt: | 680 x 390 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 8.81 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 730 x 430 x 85 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Bảng điều khiển cảm ứng thông minh thao tác nhẹ, đơn giản
- Bếp điện từ âm có khóa phím an toàn tuyệt đối với trẻ em
- Chế độ hẹn giờ linh hoạt giúp tiết kiệm thời gian nấu nướng
- Mặt kính gốm sứ thủy tinh cao cấp chịu lực, chịu nhiệt tốt
- Mâm nhiệt siêu bền với 100% dây đồng đem lại tuổi thọ cao
Bếp từ hồng ngoại Sunhouse Mama MMB9200MIX
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Bếp Điện với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | MMB9200MIX |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 36 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại bếp điện: | Bếp từ hồng ngoại |
| Kiểu lắp đặt: | Bếp âm cần lắp CB |
| Số bếp: | 2 bếp |
Thông số kỹ thuật Bếp từ hồng ngoại Sunhouse Mama MMB9200MIX
Bếp điện từ hồng ngoại Sunhouse có thiết kế sang trọng và hiện đại
Bếp điện từ hồng ngoại Sunhouse Mama MMB9200MIX có thiết kế sang trọng, tinh tế với mặt kính đen và họa tiết cho mỗi vùng nấu hồng ngoại và điện từ. Bếp Mama MMB9200MIX có thiết kế lắp âm mang đến sự tối giản hiện đại, tiết kiệm diện tích không gian bếp của bạn. Sở hữu nhiều công nghệ và tính năng hiện đại, bếp điện từ hồng ngoại Sunhouse giúp cho công việc nấu ăn của gia đình bạn thêm dễ dàng và nhanh chóng.

Bếp điện từ hồng ngoại Sunhouse MMB9200MIX có mâm nhiệt siêu bền
Bếp điện từ hồng ngoại Sunhouse Mama MMB9200MIX có 2 vùng nấu: vùng bếp từ sử dụng mâm nhiệt bằng đồng nguyên chất, dẫn nhiệt tốt, độ bền cao, vùng bếp hồng ngoại sử dụng mâm nhiệt bằng hợp kim, tỏa nhiệt đều, chịu nhiệt độ cao và có độ bền vượt trội.

Bảng điều khiển cảm ứng thông minh


Mặt kính chịu lực chịu nhiệt tốt
Khả năng làm nóng nhanh


Phù hợp với mọi loại nồi chảo
An toàn khi sử dụng

Bếp điện từ có hao phí nhiều điện năng không?
Bên cạnh bếp gas – thiết bị gia dụng đã quá quen thuộc trong nhà bếp của gia đình, các chị em còn muốn sở hữu thêm bếp điện từ nhằm tăng sự hiện đại cho việc nấu nướng hằng ngày. Thế nhưng bếp từ có an toàn và tiết kiệm điện năng hay không vẫn là thắc mắc của rất đông người dùng. Và để thông tin một cách chính xác về khả năng của bếp điện từ, hãy theo dõi những giải đáp sau đây của Abeto nhé!
Tham khảo thêm: SỰ THẬT BẾP ĐIỆN TỪ CÓ HAO PHÍ NHIỀU ĐIỆN NĂNG?
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




