| Model: | RENO 2F |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Có, tối đa 256 GB |
| Hệ điều hành: | ColorOS 6.1, nền tảng Android 9.0 |
| Chipset: | MediaTek Helio P70 8 nhân |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | AMOLED |
| Kích thước màn hình: | 6.53 " |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD+ 1080 x 2340 pixels |
| Camera trước: | 16 MP |
| Camera sau: | 48 MP + 8 MP + 2 MP + 2 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | 2 Nano SIM |
| WIFI: | 2.4G/5.1G/5.8G, 802.11 a/b/g/n/ac |
| Bluetooth: | 4.2 |
| GPS: | Có |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Dung lượng Pin: | 4000 mAh |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa bằng khuôn mặt, Mở khoá vân tay dưới màn hình |
| Thiết kế: | Corning Gorilla Glass 5 |
| Radio: | Có |
| Màn hình tràn viền: | Có |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Sạc nhanh VOOC 3.0, Chế độ Siêu chụp đêm 2.0, Chụp ảnh làm đẹp AI, Chụp ảnh xóa phông, Chụp ảnh/ Quay video góc rộng, Camera selfie trượt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.195 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 161.8 x 75.8 x 8.7 mm |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế tinh xảo với màu sắc lấy cảm hứng từ thiên nhiên
- Màn hình 6.5'' Full HD+ cho khung hình sắc nét sống động
- Bộ 4 camera sau 48MP đỉnh cao bắt trọn mọi khoảnh khắc
- Selfie đẹp hơn với Camera trước 16MP kết hợp làm đẹp AI
- Đa nhiệm mượt mà thỏa mái lưu trữ với RAM 8GB + ROM 128GB
- Mở khóa vân tay một chạm nhanh chóng, bảo mật an toàn
- Dung lượng pin 4000mAh, hỗ trợ sạc nhanh VOOC 3.0
- Trải nghiệm âm thanh vòm sống động với loa Dolby Atmos
Điện thoại Oppo Reno2 F Trắng
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | RENO 2F |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | OPPO |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | Có, tối đa 256 GB |
Thông số kỹ thuật Điện thoại Oppo Reno2 F Trắng
Điện thoại OPPO Reno2F sở hữu thiết kế lấy cảm hứng từ thiên nhiên
Điện thoại Oppo Reno2 F Trắng được ra mắt với 3 màu lấy cảm hứng từ thiên nhiên: Trắng Hoa Tuyết, Xanh Biển Hồ và màu mới Xanh Tinh Vân cho bạn thoải mái thể hiện cá tính. Với những ai yêu thích sự trang nhã tinh tế thì chiếc điện thoại Oppo phiên bản Trắng Hoa Tuyết rất đáng được bạn cân nhắc và lựa chọn. Thiết kế tinh xảo mỏng nhẹ của chiếc điện thoại mang đến cho bạn cảm giác thoải mái khi cầm nắm và sử dụng.

Điện thoại OPPO gây ấn tượng với hệ thống camera chuyên nghiệp
Điện thoại Oppo Reno2 F Trắng gây ấn tượng mạnh với hệ thống camera chuyên nghiệp với 4 camera: camera chính siêu nét 48MP, camera góc rộng 8MP, camera đơn sắc 2MP, và camera chân dung nghệ thuật 2MP giúp bạn thỏa thích lựa chọn các góc chụp sáng tạo để bắt trọn mọi khoảnh khắc. Camera Chính 48MP cho bạn những bức ảnh rõ nét chân thực, Camera chụp góc rộng 8MP giúp bạn bắt trọn không gian rộng lớn vào trong một khung hình. Không chỉ vậy, ảnh chân dung của bạn sẽ đẹp hơn nổi bật hơn với chế độ xóa phông tuyệt đẹp. Ngoài ra bạn cũng có thể sáng tạo các video siêu góc rộng và chỉnh sửa video một cách dễ dàng với ứng dụng SOLOOP.

Selfie ấn tượng


Màn hình tràn viền 6.5 inch
Hiệu năng mạnh mẽ


Điện thoại có thời lượng pin lâu hơn
Mở khóa vân tay ẩn

Trở thành "nhiếp ảnh gia" chỉ với chiếc smartphone nhỏ gọn!
Sở hữu điện thoại thông minh là điều dễ dàng đối với mọi người vì giá cả và kiểu dáng của thiết bị rất đa dạng. Nhưng có được những bức hình nghệ thuật đối với smartphone lại không hề dễ như bạn nghĩ!
Còn chần chờ gì mà không tìm hiểu mẹo hay chụp ảnh "nghệ" dễ dàng với chiếc điện thoại của mình?
Tham khảo thêm: TUYỆT CHIÊU CHỤP ẢNH BẰNG ĐIỆN THOẠI “NGHỆ” NHƯ MÁY ẢNH
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



