| Model: | SM-A065F/DS |
| Màu sắc: | Xanh nhạt |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 1 TB |
| Hệ điều hành: | Android 14 |
| Chipset: | MediaTek Helio G85 |
| Loại màn hình: | PLS LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.7 " |
| Tần số quét màn hình: | 60 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ (720 x 1600) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 576 nits |
| Camera trước: | 8 MP |
| Camera sau: | 50 MP, 2 MP |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | FHD (1920 x 1080)@60fps, Quay chậm 120fps @HD |
| Mạng 4G: | Hỗ trợ |
| Loại SIM: | Nano SIM |
| Số khe SIM: | 2 SIM + 1 thẻ nhớ riêng |
| WIFI: | 802.11a/b/g/n/ac 2.4GHz+5GHz, VHT80Wi-Fi Direct |
| Bluetooth: | v5.3 |
| NFC: | Không |
| GPS: | GPS, Glonass , Beidou , Galileo |
| USB: | Type-C |
| Jack 3.5mm: | Hỗ trợ |
| Dung lượng Pin: | 5000 mAh |
| Loại pin: | Li-po |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 25 W |
| Sạc kèm theo máy (W): | Không |
| Mở khóa nhanh: | Vân tay cạnh bên |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Nhựa |
| Ghi âm: | Ứng dụng ghi âm, ghi âm cuộc gọi |
| Radio: | Hỗ trợ radio FM |
| Chống nước: | Không |
| Phụ kiện trong hộp: | Điện thoại, cáp sạc, sách hướng dẫn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.189 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 167.3 x 77.3 x 8.0 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Tích hợp cảm biến vân tay, mở khóa nhanh chóng và thanh toán chỉ với một chạm
- Dung lượng pin 5000mAh sử dụng lâu dài, thoải mái tận hưởng mọi khoảnh khắc
- Giải trí với hình ảnh sống động, chi tiết sắc nét trên màn hình lớn 6.7" HD+
- Hiệu suất vượt trội, xử lý mượt mà các tác vụ nhờ chip MediaTek Helio G85 mạnh mẽ
- Chụp ảnh và quay phim chuyên nghiệp với cụm camera kép độ phân giải 50MP - 2MP
- Tạo ra những bức ảnh chân dung rõ nét, tự nhiên với camera trước phân giải 8MP
- Điện thoại Samsung hỗ trợ 2 khe SIM, dễ phân chia giữa liên lạc công việc & cá nhân
Điện thoại Samsung Galaxy A06 4G 4GB/128GB Xanh nhạt
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SM-A065F/DS |
| Màu sắc: | Xanh nhạt |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 4 GB |
| Bộ nhớ trong: | 128 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 1 TB |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại Samsung Galaxy A06 4G 4GB/128GB Xanh nhạt
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại Samsung Galaxy A06 4G 4GB/128GB Xanh nhạt
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại Samsung Galaxy A06 4G 4GB/128GB Xanh nhạt
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng





