| Model: | V2352 - Y28 |
| Màu sắc: | Xanh lục bảo |
| Nhà sản xuất: | Vivo |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
| Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài: | MicroSD, hỗ trợ tối đa 1 TB |
| Hệ điều hành: | Funtouch OS 14 |
| CPU: | Lõi tám nhân, 12nm, lên đến 2.0GHz |
| Chipset: | Helio G85, tối đa 2.0GHz |
| Cảm ứng: | Cảm ứng điện dung đa điểm |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 6.68 " |
| Tần số quét màn hình: | 90 Hz |
| Độ phân giải màn hình: | HD+ (720 x 1608) pixels |
| Độ sáng tối đa: | 1000 nits |
| Camera trước: | 8 MP |
| Camera sau: | 50 MP ( f/1.8), 2 MP ( f/2.4) |
| Đèn Flash: | Đèn Flash camera sau |
| Video: | FullHD 1080p@30fps |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Mạng 5G: | Không |
| Loại SIM: | 2 SIM Nano + 1 Thẻ Nhớ Micro SD |
| Số khe SIM: | 1 khe |
| WIFI: | 2.4GHz /5GHz |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| NFC: | Không |
| GPS: | Hỗ trợ |
| USB: | Type-C |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Không |
| Jack tai nghe: | Type-C |
| Dung lượng Pin: | 6000mAh |
| Loại pin: | Li-ion |
| Thời gian chờ: | Hãng không công bố |
| Thời gian đàm thoại: | Hãng không công bố |
| Hỗ trợ sạc tối đa: | 44 W |
| Sạc kèm theo máy (W): | 44 W |
| Mở khóa nhanh: | Cảm biến vân tay (cạnh bên), nhận diện khuôn mặt |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Chất liệu: | Khung viền: Nhựa. Mặt lưng máy: Nhựa |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Có |
| Chống nước: | Có. Chống nước IP64 |
| Màn hình tràn viền: | Màn hình nốt ruồi (Hole-In Display) |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | Cảm biến vân tay cạnh bên |
| Phụ kiện trong hộp: | Điện thoại, cáp sạc, sách hướng dẫn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.199 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 165.70 x 76.00 x 7.99 mm |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Điện thoại Vivo Y28 tự hào sở hữu viên pin lớn 6000mAh, dùng bền bỉ cả ngày
- Đạt chuẩn kháng nước IP64, thoải mái sử dụng bất chấp điều kiện thời tiết
- Đắm chìm trong thế giới hình ảnh sống động với màn hình lớn tới 6.68”
- Vận hành bởi bộ vi xử lý Helio G85 xử lý mượt mà các tác vụ thường ngày
- Bộ đôi camera sau với camera chính độ phân giải đến 50MP giúp quay phim chụp ảnh tốt
- Loa kép âm lượng lớn 300% cho âm thanh to rõ, đắm mình trong thế giới âm nhạc cuốn hút
- Cảm biến vân tay cạnh bên & nhận diện khuôn mặt giúp mở khóa & thanh toán nhanh chóng
Điện thoại Vivo Y28 4G 8GB/256GB Xanh đen (V2352)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | V2352 - Y28 |
| Màu sắc: | Xanh lục bảo |
| Nhà sản xuất: | Vivo |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 8 GB |
| Bộ nhớ trong: | 256 GB |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại Vivo Y28 4G 8GB/256GB Xanh đen (V2352)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại Vivo Y28 4G 8GB/256GB Xanh đen (V2352)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại Vivo Y28 4G 8GB/256GB Xanh đen (V2352)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




