| Model: | IPHONE 7 PLUS 32GB |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 3GB |
| Bộ nhớ trong: | 32 GB |
| Hệ điều hành: | iOS 12 |
| Chipset: | Apple A10 |
| Cảm ứng: | Có |
| Loại màn hình: | Retina HD |
| Kích thước màn hình: | 5.5 " |
| Độ phân giải màn hình: | 1920 x 1080 pixels |
| Camera trước: | 7 MP |
| Camera sau: | 12 MP + 12 MP (kép) |
| Đèn Flash: | Có |
| Video: | Có |
| Mạng 3G: | Có |
| Mạng 4G: | Có |
| Loại SIM: | Nano SIM |
| Số khe SIM: | 1 SIM |
| WIFI: | Có |
| Bluetooth: | Có |
| NFC: | Có |
| GPS: | Có |
| USB: | Lightning |
| Loa ngoài: | Có |
| Jack 3.5mm: | Không |
| Dung lượng Pin: | 2900 mAh |
| Mở khóa nhanh: | Mở khóa bằng vân tay |
| Thiết kế: | Nguyên khối |
| Ghi âm: | Có |
| Radio: | Không |
| Tiện ích khác ĐTDĐ: | 3D Touch |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.188 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 158.2 x 77.9 x 7.3 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình Retina HD 5.5 inch cho hình ảnh sáng sủa, sắc nét
- Chipset Apple A10 Fusion 4 nhân xử lý mượt mà, tiết kiệm pin
- Cụm camera kép 12MP lấy nét chuyên nghiệp cho hình ảnh đẹp
- Thiết kế khung và mặt lưng bằng hợp kim nhôm cầm chắc tay
- Mở khóa nhanh bằng cảm biến vân tay với nút Home cảm ứng
Điện thoại iPhone 7 Plus 32GB Black
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Điện Thoại với Nguyễn Kim?
Hàng chính hãng
24/7 Deal sốc, giá tốt
Trả góp 0%
Miễn phí vận chuyển
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | IPHONE 7 PLUS 32GB |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | iPhone |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| RAM: | 3GB |
| Bộ nhớ trong: | 32 GB |
| Hệ điều hành: | iOS 12 |
| Chipset: | Apple A10 |
| Cảm ứng: | Có |
✕
Thông số kỹ thuật Điện thoại iPhone 7 Plus 32GB Black
Màn hình sắc nét

Cấu hình mạnh mẽ

Kim loại nguyên khối


Camera tuyệt vời
Mở khóa nhanh bằng nút home


Dung lượng pin 2900 mAh
Chống nước hiệu quả

Cách xử lý điện thoại khi rơi vào nước
Đối với điện thoại phổ thông thì tính năng chống nước vẫn chưa được trang bị. Vậy phải xử lý như thế nào khi những chiếc điện thoại này rơi vào nước?
Tham khảo thêm: MÁCH NHỎ CÁCH XỬ LÝ ĐIỆN THOẠI KHI RƠI VÀO NƯỚC
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Điện thoại iPhone 7 Plus 32GB Black
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Điện thoại iPhone 7 Plus 32GB Black
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



