| Model: | SF315-52-52Z7 |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 8250U |
| Tốc độ CPU: | 1.60 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6 MB |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Loại ổ đĩa cứng: | HDD |
| Dung lượng ổ cứng: | 1 TB |
| Bộ xử lý đồ họa: | VGA onboard |
| Chipset card đồ họa: | Intel HD Graphics 620 |
| Loại màn hình: | IPS |
| Kích thước màn hình: | 15.6 |
| Độ phân giải màn hình: | 1920 x 1080 |
| Chuẩn WiFi: | Có |
| Chuẩn LAN: | 10/100/1000Mbps |
| Cổng USB: | Có |
| Cổng HDMI: | Có |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Có |
| Camera: | Có |
| Tính năng mở rộng: | Bảo mật vân tay |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 |
| Loại Pin Laptop : | 4 Cell |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 338 x 234 x 17.9 mm |
Đặc điểm nổi bật
- CPU: Intel Core i5-8250U
- RAM: 4GB, Ổ cứng: 1TB
- Màn hình: Full HD 15.6"
- Hệ điều hành: Win 10
LAPTOP ACER SWIFT 3 SF315-52-52Z7- NX.GZBSV.004
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | SF315-52-52Z7 |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 8250U |
| Tốc độ CPU: | 1.60 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6 MB |
✕
Thông số kỹ thuật LAPTOP ACER SWIFT 3 SF315-52-52Z7- NX.GZBSV.004
Thiết kế nguyên khối

Màn hình viền mỏng


Cấu hình mạnh mẽ
Swift 3 có chip Core i5 8250, RAM 4GB, card đồ họa tích hợp Intel UHD Graphics 620 và ổ HDD 1TB.
Thời lượng pin tốt

Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về LAPTOP ACER SWIFT 3 SF315-52-52Z7- NX.GZBSV.004
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về LAPTOP ACER SWIFT 3 SF315-52-52Z7- NX.GZBSV.004
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



