| Model: | A515-58P-56RP |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 1335U |
| Tốc độ CPU: | 3.4 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12MB Cache, 10 cores, 12 Threads |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.6 Ghz |
| Loại RAM: | DDR5 SO-DIMM |
| Dung lượng RAM: | 16 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 4800 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD PCIe NVMe (khả năng nâng cấp tối đa 1TB PCIe Gen4 16Gb/s) |
| Dung lượng ổ cứng: | 512 GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không có |
| Loại đĩa quang: | Không có |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel Iris Xe Graphics |
| Loại màn hình: | IPS LCD |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Acer Purified. Voice technology with two built-in microphones. Compatible with Cortana with Voice. Two built-in stereo speakers |
| Chuẩn WiFi: | Wifi 6 |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.1 |
| Cổng USB: | 2x USB-A 3.2 Gen 1; 1x 3.5 mm headphone/speaker jack |
| Cổng HDMI: | 1 x HDMI 2.1 port with HDCP support |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Không |
| Camera: | T-Type HD camera, 1280 x 720 resolution, 720p HD video at 30 fps with Temporal Noise Reduction, Dual Mic (33 mm + 33 mm) |
| Chất liệu vỏ: | Cover A, B, C, D: nhựa cứng Polycarbonate |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home |
| Loại Pin Laptop : | 50Wh 3-cell Li-ion |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 362.9 x 237.5 x 17.99 mm |
Xem
9 hình
Đặc điểm nổi bật
- Laptop Acer thiết kế sang trọng, trọng lượng nhẹ dễ mang theo sử dụng
- Bộ vi xử lý Intel Core i5-1335U xử lý tốt các tác vụ học tập, văn phòng
- RAM 16GB DDR5 đa nhiệm mượt mà, hạn chế giật lag khi mở nhiều tab làm việc
- Ổ cứng SSD 512GB khởi động máy nhanh, nhiều không gian lưu trữ dữ liệu
- Màn hình lớn 15.6" độ phân giải Full HD hiển thị hình ảnh sắc nét, đẹp mắt
- Pin 50Wh 3-cell cho thời lượng sử dụng lâu, làm việc và giải trí liền mạch
- Tích hợp đa dạng loại cổng kết nối, thuận tiện cho việc truyền nhận dữ liệu
Laptop Acer Aspire 5 A515-58P-56RP i5-1335U/16GB/512GB/Win11 (NX.KHJSV.008)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | A515-58P-56RP |
| Màu sắc: | Xám |
| Nhà sản xuất: | Acer |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 1335U |
| Tốc độ CPU: | 3.4 GHz |
Thông số kỹ thuật Laptop Acer Aspire 5 A515-58P-56RP i5-1335U/16GB/512GB/Win11 (NX.KHJSV.008)
Hiệu năng mạnh mẽ, tiết kiệm điện với bộ vi xử lý Intel Core i5 Gen 13 U-series
Laptop Acer Aspire 5 A515-58P-56RP i5-1335U/16GB/512GB/Win11 (NX.KHJSV.008) vận hành bởi bộ vi xử lý Intel Core i5 thế hệ thứ 13 (1335U) có tốc độ xung nhịp cao tối đa lên đến 4.6 GHz. Nhờ đó, máy tính Acer này xử lý mượt các ứng dụng học tập và văn phòng như Powerpoint, Word, Excel,v.v.
Hơn nữa, chip Intel Core i5 trên máy là con chip dòng U có ưu điểm tiết kiệm điện năng vượt trội hơn hẳn các con chip Intel có hậu tố H và P. Nhờ đó, bạn có thể yên tâm làm mọi việc liền mạch chỉ với 1 lần sạc.

Trọng lượng nhẹ, mang theo mọi nơi
Máy tính Acer này cũng khá mỏng, chỉ khoảng 17.99 mm, trọng lượng nhẹ chỉ khoảng 1.7 kg giúp bạn dễ dàng mang theo mọi nơi để sử dụng.


Màn hình 15.6 inch Full HD hiển thị rõ nét
Đa nhiệm mượt và truy xuất dữ liệu nhanh chóng


Phục vụ tốt nhu cầu biên tập và chỉnh sửa cơ bản
Truyền nhận dữ liệu dễ dàng

Laptop màn hình cảm ứng là gì? Những Laptop màn hình cảm ứng đáng mua nhất
Gần đây có rất nhiều khách hàng quan tâm đến máy tính xách tay màn hình cảm ứng, vì những tính năng khác biệt và sự tiện lợi mà nó mang lại. Vậy Laptop màn hình cảm ứng là gì? Và nên mua sản phẩm nào? Hãy cùng Nguyễn Kim tìm hiểu ngay trong bài viết dưới đây nào.
Tham khảo thêm: Laptop màn hình cảm ứng là gì? Những Laptop màn hình cảm ứng đáng mua nhất
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



