| Model: | UX410UF-GV116T |
| Màu sắc: | Vàng hồng |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 8250U |
| Tốc độ CPU: | 1.60 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 3.40 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | HDD |
| Dung lượng ổ cứng: | 1 TB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics 620 |
| Dung lượng card đồ họa: | NVIDIA GeForce MX130 2GB |
| Loại màn hình: | LED Backlit 60Hz Anti Glare Panel with 72% NTSC with 178˚ Wide Viewing Angle Display |
| Kích thước màn hình: | 14.0 |
| Độ phân giải màn hình: | 1920 x 1080 |
| Công nghệ âm thanh: | Harman Kardon |
| Chuẩn WiFi: | 802.11ac |
| Cổng USB: | USB Type-C, USB 3.0, 2x USB 2.0 |
| Cổng HDMI: | 1 |
| Khe đọc thẻ nhớ: | Có |
| Kết nối khác laptop: | Bluetooth 4.2 |
| Camera: | có |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 |
| Loại Pin Laptop : | pin 3 cell |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 323 x 223 x 18.9 mm |
Đặc điểm nổi bật
- CPU: Intel Core i5-8250U
- RAM: 4GB DDR4
- Đồ họa: Intel UHD Graphics 620
- Ổ cứng: HDD 1TB 5400rpm
- Màn hình: 14" (1920 x 1080) Hệ điều hành: Win 10
LAPTOP ASUS ZENBOOK UX410UF-GV116T
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | UX410UF-GV116T |
| Màu sắc: | Vàng hồng |
| Nhà sản xuất: | Asus |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 8250U |
| Tốc độ CPU: | 1.60 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6 MB |
✕
Thông số kỹ thuật LAPTOP ASUS ZENBOOK UX410UF-GV116T
Thiết kế cao cấp
/hinh1_13.jpg)
Màn hình LED
/hinh2_14.jpg)
/hinh3_15.jpg)
Bộ xử lý Intel® Core™ i5
Laptop được trang bị bộ vi xử lý Intel® Core™ i5-8250U, cho bạn những giây phút lướt web nhanh hơn, mạnh mẽ hơn.
Bàn phím chiclet
/hinh4_14.jpg)
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về LAPTOP ASUS ZENBOOK UX410UF-GV116T
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về LAPTOP ASUS ZENBOOK UX410UF-GV116T
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



