| Model: | DC15250-i5U165W11SLU-5 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Core™ i5 |
| Loại CPU: | i5-1334U |
| Tốc độ CPU: | 0.90 GHz - 1.30 GHz (E-cores - P-Cores) |
| Bộ nhớ đệm: | 12MB Cache, up to 4.6 GHz |
| Tốc độ CPU tối đa: | 3.40 GHz - 4.60 GHz (E-cores - P-Cores) |
| Loại RAM: | DDR5 SO-DIMM |
| Dung lượng RAM: | 16GB |
| Số khe RAM: | 2 khe DDR5 So-DIMM (Đã sử dụng 1 khe 16GB) |
| Tốc độ Bus RAM: | 2200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD |
| Dung lượng ổ cứng: | 512GB SSD PCIe Gen4x4 (M.2 2230) |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel® UHD Graphics (tích hợp) |
| Loại màn hình: | Anti-glare display |
| Kích thước màn hình: | 15.6" |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920 x 1080) |
| Tần số quét màn hình: | 120Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek ALC3254 |
| Mở khóa vân tay: | Không |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 6 (802.11ax) |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.3 |
| Cổng USB: | 1x USB 3.2 Gen 1 port; 1x USB 2.0 port; 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C port |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI 1.4 port |
| Khe đọc thẻ nhớ: | 1x SD-card slot |
| Đèn nền bàn phím: | Không |
| Camera: | 1280 x 720 (HD) at 30 fps |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home, Single Langua ge English + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic 1 year subs cription |
| Loại Pin Laptop : | 3-Cell Battery, 41WHr |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 235.56 mm - Rộng 358.5 mm - Cao 18.99 mm |
Xem
8 hình
Đặc điểm nổi bật
- Thiết kế thanh lịch, phù hợp học tập và làm việc hằng ngày
- Trang bị bộ xử lý Intel®, đáp ứng mượt các tác vụ phổ thông
- Tùy chọn đầu đọc vân tay, đăng nhập nhanh và an toàn
- Bàn phím có đèn nền tùy chọn, thuận tiện sử dụng trong môi trường thiếu sáng
- Webcam lên đến FHD kèm màn trập cơ học, bảo vệ quyền riêng tư
- Micro tích hợp kết hợp khử tiếng ồn AI, âm thanh rõ ràng khi họp online
- Công nghệ Dell ComfortView giảm ánh sáng xanh, dễ chịu cho mắt
- Hỗ trợ ExpressCharge, sạc nhanh đến 80% trong khoảng 1 giờ
- Bàn phím rộng rãi, có bàn phím số và bản lề nâng công thái học
- Tản nhiệt thích ứng thông minh, vận hành ổn định trong nhiều điều kiện
- Tích hợp Windows 11 và Copilot AI, tối ưu hiệu suất làm việc
- Sử dụng vật liệu nhựa tái chế, hướng đến thiết kế thân thiện môi trường
Laptop Dell 15 DC15250-I5U165W11SLU i5-1334U/16GB/512GB/Win11 Bạc
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | DC15250-i5U165W11SLU-5 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Thương hiệu đến từ: | Mỹ |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Core™ i5 |
| Loại CPU: | i5-1334U |
Thông số kỹ thuật Laptop Dell 15 DC15250-I5U165W11SLU i5-1334U/16GB/512GB/Win11 Bạc
Laptop Dell 15 DC15250-I5U165W11SLU Bạc cho nhu cầu học tập và làm việc hằng ngày
Laptop Dell 15 DC15250-I5U165W11SLU được thiết kế cho người dùng phổ thông, đáp ứng tốt các tác vụ học tập, văn phòng và làm việc trực tuyến. Sản phẩm sở hữu bộ xử lý Intel Core i5-1334U, RAM 16GB cùng ổ cứng SSD 512GB, đảm bảo khả năng vận hành ổn định, mượt mà trong suốt quá trình sử dụng.
-7.jpg)
Hiệu năng ổn định cho công việc và học tập
-13.jpg)
-8.jpg)
Trải nghiệm nhập liệu và sử dụng thuận tiện
Màn hình dễ chịu khi sử dụng lâu dài
-10.jpg)
-9.jpg)
Quản lý năng lượng hiệu quả, sạc nhanh tiện lợi
Tản nhiệt thích ứng, vận hành ổn định
-12.jpg)
-11.jpg)
Hệ điều hành Windows 11 hiện đại, hỗ trợ AI
Cổng HDMI Là Gì? Cách Sử Dụng HDMI Kết Nối Laptop, Tivi, Điện Thoại
HDMI là cổng kết nối khá phổ biến hiện nay, có mặt trên hầu hết tivi cũng như máy tính xách tay. Việc kết nối laptop với tivi thông qua HDMI sẽ giúp bạn trải nghiệm hình ảnh và âm thanh của những bộ phim hiệu quả hơn.
Tham khảo thêm: Cổng HDMI Là Gì? Cách Sử Dụng HDMI Kết Nối Laptop, Tivi, Điện Thoại
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




