| Model: | N3520-i5U165W11SLU |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 1235U |
| Tốc độ CPU: | 3.30 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.40 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 16GB |
| Số khe RAM: | 2 khe DDR4 (Đã sử dụng 2 khe 8GB) |
| Tốc độ Bus RAM: | 2666 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD (M.2 PCIe NVMe Solid State Drive) |
| Dung lượng ổ cứng: | 512GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không có |
| Loại đĩa quang: | Không có |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics |
| Loại màn hình: | WVA, Anti- Glare, LED Backlit Narrow Border Display |
| Kích thước màn hình: | 15.6 inch |
| Độ phân giải màn hình: | FHD (1920 x 1080) |
| Tần số quét màn hình: | 120 Hz |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek ALC3204/Realtek ALC3254/Cirrus CS8409 (CS42L42 + SN005825 ) |
| Chuẩn WiFi: | Wi-Fi 5 802.11ac |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| Chuẩn LAN: | Không có |
| Cổng USB: | 2x USB 3.2 Gen 1; 1x USB 2.0 |
| Khe đọc thẻ nhớ: | 1x SD-card |
| Camera: | 1280 x 720 (HD) at 30 fps |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home + Office Home & Student 2021 |
| Loại Pin Laptop : | 3-Cell, 41WHr |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.65 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 358.5 x 235.56 x 16.96 - 18.99 mm |
Xem
7 hình
Đặc điểm nổi bật
- Laptop Dell Inspiron CPU Intel Core i5 hiệu năng ổn định, xử lý tốt tác vụ văn phòng
- Hiển thị hình ảnh đẹp mắt trên màn hình lớn tới 15.6 inch, độ phân giải Full HD
- Tần số quét màn hình tới 120Hz cho chuyển động khung hình mượt mà
- RAM 16GB chuẩn DDR4 cho phép máy chạy mượt nhiều Tab cùng một lúc
- Ổ cứng SSD 512GB mở ra không gian lưu trữ rộng lớn, khởi động máy nhanh
- Bộ xử lý đồ họa Intel UHD Graphics kết xuất hình ảnh đồ họa đẹp mắt
- Dễ dàng truyền nhận dữ liệu với trang bị nhiều cổng kết nối thông dụng
Laptop Dell Inspiron 15 3520 i5-1235U/16GB/512GB/Win11 (N3520-I5U165W11SLU)
5.0
Có 1 Đánh giá Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | N3520-i5U165W11SLU |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 1235U |
| Tốc độ CPU: | 3.30 GHz |
✕
Thông số kỹ thuật Laptop Dell Inspiron 15 3520 i5-1235U/16GB/512GB/Win11 (N3520-I5U165W11SLU)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Laptop Dell Inspiron 15 3520 i5-1235U/16GB/512GB/Win11 (N3520-I5U165W11SLU)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Laptop Dell Inspiron 15 3520 i5-1235U/16GB/512GB/Win11 (N3520-I5U165W11SLU)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



