| Model: | INS153576-70182245 |
| Màu sắc: | GREY |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i7 |
| Loại CPU: | 8550U |
| Tốc độ CPU: | 1.8 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 8 MB |
| Dung lượng RAM: | 8 |
| Tốc độ Bus RAM: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | HDD |
| Dung lượng ổ cứng: | 2TB |
| Tích hợp đĩa quang: | Có |
| Loại đĩa quang: | DVD đọc, ghi |
| Bộ xử lý đồ họa: | AMD Radeon 520 |
| Dung lượng card đồ họa: | 2 GB |
| Loại màn hình: | TrueLife LED-Backlit Display |
| Kích thước màn hình: | 15.6 |
| Độ phân giải màn hình: | FullHD 1920 x 1080 |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 a/b/g/n/ac |
| Chuẩn LAN: | Có |
| Cổng USB: | 2 x USB 3.0 ; 1 x USB 2.0 |
| Cổng HDMI: | Có |
| Khe đọc thẻ nhớ: | SD |
| Kết nối khác laptop: | Bluetooth 4.1 |
| Camera: | HD |
| Chất liệu vỏ: | Nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Ubuntu |
| Loại Pin Laptop : | 4-cell Li-Ion |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 354 x 246 x 23 mm |
Xem
6 hình
Hình 360°
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình: 15.6 inch Full HD
- CPU: Intel Core i7 8550U
- RAM: 8GB
- Ổ cứng: 2TB HDD
- Card đồ họa: AMD Radeon 520 2GB
- Bảo hành: 24 tháng
LAPTOP DELL INSPIRON 15 3576 (70182245)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | INS153576-70182245 |
| Màu sắc: | GREY |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i7 |
| Loại CPU: | 8550U |
| Tốc độ CPU: | 1.8 GHz |
✕
Thông số kỹ thuật LAPTOP DELL INSPIRON 15 3576 (70182245)
Hiệu năng đỉnh cao


Chất lượng ổn định
Màn hình Full HD


Đầy đủ kết nối
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về LAPTOP DELL INSPIRON 15 3576 (70182245)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về LAPTOP DELL INSPIRON 15 3576 (70182245)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



