| Model: | Vostro 5471 |
| Màu sắc: | Hồng |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 8250U |
| Tốc độ CPU: | 1.6 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6 MB |
| Tốc độ CPU tối đa: | 3.50 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2133 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | HDD |
| Dung lượng ổ cứng: | 1 TB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics 620 |
| Kích thước màn hình: | 14.0 |
| Độ phân giải màn hình: | FullHD 1920 x 1080 |
| Chuẩn WiFi: | 802.11a/b/g/n |
| Chuẩn LAN: | Có |
| Cổng USB: | USB 2.0, USB 3.0 |
| Cổng HDMI: | Có |
| Khe đọc thẻ nhớ: | SD |
| Camera: | HD webcam |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 10 + Office 365 |
| Loại Pin Laptop : | 3 cell |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.6 kg |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Vi xử lý Intel core i5 thế hệ 8
- RAM DDR4 4GB
- Ổ cứng 1 TB
- Màn hình 14.0'' Full HD
- Hệ điều hành Windows 10 Home
- Thiết kế nhẹ, cứng cáp
LAPTOP DELL VOSTRO 14 - 5471 VTI5207W (HỒNG)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | Vostro 5471 |
| Màu sắc: | Hồng |
| Nhà sản xuất: | Dell |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i5 |
| Loại CPU: | 8250U |
| Tốc độ CPU: | 1.6 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 6 MB |
✕
Thông số kỹ thuật LAPTOP DELL VOSTRO 14 - 5471 VTI5207W (HỒNG)
Trải nghiệm hình ảnh chân thực


Sắc hồng tươi mới
Chạy đa nhiệm hiệu quả


Xử lý đồ hoạ tốt
Kết nối nhanh chóng


Touchpad nhanh nhạy
Xem thêm các tính năng
Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về LAPTOP DELL VOSTRO 14 - 5471 VTI5207W (HỒNG)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về LAPTOP DELL VOSTRO 14 - 5471 VTI5207W (HỒNG)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



