| Model: | 8C5K9PA |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i7 |
| Loại CPU: | 1355U (10 cores) |
| Tốc độ CPU: | 3.70 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 12 MB (Cache L3) |
| Tốc độ CPU tối đa: | 5.00 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 16GB |
| Số khe RAM: | 2 |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD PCIe (M.2 2280) |
| Dung lượng ổ cứng: | 512GB |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel Iris Xe Graphics |
| Chipset card đồ họa: | Không |
| Dung lượng card đồ họa: | Không |
| Loại màn hình: | Micro-edge, anti-glare |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ax |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.2 |
| Cổng USB: | 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A ; 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C; 1x Headphone/ Microphone combo audio jack |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI |
| Camera: | HP True Vision HD Camera (privacy shutter) with array microphones |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language 64-bit |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell Int (41.04Wh) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.41 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 323.7 x 215 x 17.9 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Laptop HP màu Bạc sang trọng, thiết kế mỏng nhẹ dễ dàng mang theo
- CPU Intel Core i7-1355U xử lý mượt mọi tác vụ từ làm việc đến giải trí
- RAM 16GB chuẩn DDR4 đa nhiệm tốt, không giật lag khi mở nhiều tab
- Ổ cứng SSD 512GB khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ dữ liệu lớn
- Card đồ họa tích hợp Intel Iris Xe giúp tái hiện hình ảnh đẹp mãn nhãn
- Màn hình Full HD 14 inch hiển thị hình ảnh sắc nét, màu sắc sống động
- Trang bị đa dạng cổng kết nối, dễ dàng chia sẻ và truyền tải dữ liệu
Laptop HP 14-EP0110TU i7-1355U/16GB/512GB/Win11 (8C5K9PA)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 8C5K9PA |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i7 |
| Loại CPU: | 1355U (10 cores) |
| Tốc độ CPU: | 3.70 GHz |
Thông số kỹ thuật Laptop HP 14-EP0110TU i7-1355U/16GB/512GB/Win11 (8C5K9PA)
Laptop HP Intel Core i7 Gen 13 cấu hình mạnh mẽ, "cân" mượt từ tác vụ nhẹ đến nặng
Laptop HP 14-EP0110TU i7-1355U/16GB/512GB/Win11 (8C5K9PA) tích hợp bộ vi xử lý Intel Core i7 thế hệ thứ 13 (1355U) tiên tiến sở hữu đến 10 nhân cùng tốc độ xung nhịp cao tối đa lên đến 5.0 GHz. Nhờ đó, máy tính này xử lý tốt từ các ứng dụng văn phòng, cho đến các phần mềm thiết kế và cả các tựa gaming cấu hình cao.
Chưa dừng lại ở đó, chip trên máy là con chip Intel Core i7 U-Series giúp tiết kiệm điện hơn hẳn chip có hậu tố H hay P, nhờ đó chúng giúp nâng cao thời lượng pin để bạn bền bỉ sử dụng cũng như kéo dài tuổi thọ cho viên pin máy tính.

Vô cùng mỏng nhẹ, dễ dàng mang theo


Màn hình Full HD có công nghệ chống chói
Mở nhiều tab cùng lúc, tha hồ lưu trữ dữ liệu


Âm thanh chất lượng, giải trí đắm chìm
Nhiều cổng kết nối dữ liệu

Cách bật đèn bàn phím laptop HP siêu đơn giản và nhanh chóng
Hầu hết các dòng sản phẩm của laptop HP hiện nay đều được trang bị tính năng đèn bàn phím để sử dụng trong những điều điều kiện thiếu sáng. Hãy cùng Nguyễn Kim tìm hiểu cách bật đèn bàn phím laptop HP ngay trong bài viết dưới đây.
Tham khảo thêm: Cách bật đèn bàn phím laptop HP siêu đơn giản và nhanh chóng
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




