| Model: | 8W356PA |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i3 |
| Loại CPU: | 1215U |
| Tốc độ CPU: | 3.30 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 10MB (Cache L3) |
| Tốc độ CPU tối đa: | 4.40 GHz |
| Loại RAM: | DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 8GB |
| Số khe RAM: | 2 |
| Tốc độ Bus RAM: | 3200 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | SSD PCIe (M.2 2280) |
| Dung lượng ổ cứng: | 256GB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Loại đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel UHD Graphics |
| Loại màn hình: | LED-Backlit, anti-glare |
| Kích thước màn hình: | 14 inch |
| Độ phân giải màn hình: | Full HD (1920 x 1080) |
| Màn hình cảm ứng: | Không |
| Công nghệ âm thanh: | Realtek High Definition Audio |
| Chuẩn WiFi: | 802.11 ac |
| Bluetooth: | Bluetooth 5.0 |
| Chuẩn LAN: | Không |
| Cổng USB: | 2x USB 3.2 Gen 1 Type-A ; 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C; 1x Headphone/ Microphone combo audio jack |
| Cổng HDMI: | 1x HDMI |
| Khe đọc thẻ nhớ: | SD-card |
| Camera: | HP TrueVision HD Camera with array microphones |
| Chất liệu vỏ: | Vỏ nhựa |
| HĐH kèm theo máy: | Windows 11 Home Single Language 64-bit |
| Loại Pin Laptop : | 3 Cell Int (41.04Wh) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.34 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 324 x 225 x 17.9 mm |
Hình 360°
Đặc điểm nổi bật
- Laptop HP màu Bạc sang trọng, thiết kế mỏng nhẹ dễ dàng mang theo
- CPU Intel Core i3-1215U xử lý mượt mọi tác vụ từ làm việc đến giải trí
- RAM 8GB chuẩn DDR4 đa nhiệm tốt, không giật lag khi mở nhiều tab
- Ổ cứng SSD 256GB khởi động máy nhanh, không gian lưu trữ dữ liệu lớn
- Bộ xử lý đồ họa Intel UHD Graphics tái hiện hình ảnh đẹp mãn nhãn
- Màn hình Full HD 14 inch hiển thị hình ảnh sắc nét, màu sắc sống động
- Trang bị đa dạng cổng kết nối, dễ dàng chia sẻ và truyền tải dữ liệu
Laptop HP 14s-dq5122TU i3-1215U/8GB/256GB/Win11 (8W356PA)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 8W356PA |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| CPU: | Intel Core i3 |
| Loại CPU: | 1215U |
| Tốc độ CPU: | 3.30 GHz |
Thông số kỹ thuật Laptop HP 14s-dq5122TU i3-1215U/8GB/256GB/Win11 (8W356PA)
Hiệu năng ổn định nhờ tích hợp vi xử lý Intel Core i3 thế hệ thứ 12
Laptop HP 14s-dq5122TU i3-1215U/8GB/256GB/Win11 (8W356PA) sử dụng bộ vi xử lý Intel Core i3 thế hệ thứ 12 (1215U) có tốc độ xung nhịp cao với mức cơ bản là 3.3 GHz và tối đa lên đến 4.4 GHz. Nhờ đó, máy tính này xử lý tốt các ứng dụng văn phòng, phù hợp cho học sinh, sinh viên, người làm văn phòng.

Siêu nhẹ chỉ 1.34kg, mang theo sử dụng mọi nơi


Màn hình Full HD áp dụng công nghệ chống chói
RAM 8GB, ổ cứng 256GB vừa đủ lưu trữ dữ liệu quan trọng


Âm thanh to rõ, sống động
Nhiều cổng kết nối dữ liệu

Học sinh, sinh viên thì nên mua laptop có cấu hình như thế nào là phù hợp?
Trên thị trường hiện nay có rất nhiều hãng laptop với đa dạng mẫu mã, giá thành. Vì vậy, việc lựa chọn cho mình một chiếc laptop tốt là thật sự cần thiết. Hãy cùng Nguyễn Kim điểm qua một vài kinh nghiệm chọn mua laptop cho sinh viên nhé!
Tham khảo thêm: Bật mí kinh nghiệm chọn mua Laptop cho sinh viên không thể bỏ qua
Đánh giá và nhận xét
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




