| Model: | 2GE46PA |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| CPU: | Intel Core i3 |
| Loại CPU: | 7100U |
| Tốc độ CPU: | 2.40 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 3 MB Cache |
| Loại RAM: | SDRAM DDR4 |
| Dung lượng RAM: | 4 GB |
| Tốc độ Bus RAM: | 2400 MHz |
| Loại ổ đĩa cứng: | HDD |
| Dung lượng ổ cứng: | 1 TB |
| Tích hợp đĩa quang: | Không |
| Bộ xử lý đồ họa: | Intel HD Graphics 620 |
| Loại màn hình: | IPS |
| Kích thước màn hình: | 14.0 |
| Độ phân giải màn hình: | 1920 x 1080 |
| Chuẩn WiFi: | Có |
| Chuẩn LAN: | Có |
| Cổng USB: | 2x USB 3.0, USB-C |
| Cổng HDMI: | Có |
| HĐH kèm theo máy: | Free DOS |
| Loại Pin Laptop : | 3 cell |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.63 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 324 x 227.6 x 19.9 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Màn hình: FullHD 14 inch
- Vi xử lý: Intel core i3 7100U
- RAM: 4 GB
- Ổ cứng: 1 TB
- Đồ họa: Intel HD Graphics (Onboard)
- Hệ điều hành: Free DOS
LAPTOP HP PAVILION 14-BF014TU (2GE46PA)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Laptop với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | 2GE46PA |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | HP |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| CPU: | Intel Core i3 |
| Loại CPU: | 7100U |
| Tốc độ CPU: | 2.40 GHz |
| Bộ nhớ đệm: | 3 MB Cache |
| Loại RAM: | SDRAM DDR4 |
✕
Thông số kỹ thuật LAPTOP HP PAVILION 14-BF014TU (2GE46PA)
Cấu hình mạnh mẽ


Pin dung lượng lớn
Lưu trữ thoải mái


Vàng kim sang trọng
Thao tác chính xác

Xem thêm các tính năng
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về LAPTOP HP PAVILION 14-BF014TU (2GE46PA)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về LAPTOP HP PAVILION 14-BF014TU (2GE46PA)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng




