| Model: | R-G251TV-BK |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Lò vi sóng: | Có nướng |
| Dung tích: | 25 Lít |
| Công suất vi sóng: | 900 W |
| Công suất nướng: | 1000W |
| Chức năng chính: | Rã đông, hâm, nấu, nướng |
| Đĩa xoay: | 288mm / Thủy tinh |
| Hẹn giờ: | 0 - 35 phút |
| Chuông báo: | Có |
| Bảng điều khiển của lò: | Nút xoay |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Tiện ích: | 5 mức công suất điều chỉnh, 3 chức năng nướng kết hợp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 13 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Khoang lò: 329 x 327 x 229.5 mm/Bên ngoài: 472 x 345 x 280 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Dung tích lò 25 lít, thiết kế hiện đại với màu đen sang trọng
- Công suất vi sóng 900W, công suất nướng 1000W
- 5 mức công suất điều chỉnh, 3 chức năng nướng kết hợp
- Kích thước đĩa xoay rộng đáp ứng nhu cầu sử dụng
- Tính năng hẹn giờ từ 0 - 35 phút, kiểm soát thời gian linh hoạt
- Bảng điều khiển nút vặn đơn giản giúp người dùng dễ dàng tùy chỉnh
Lò vi sóng có nướng Sharp 25 lít R-G251TV-BK
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Lò Vi Sóng - Microwave với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | R-G251TV-BK |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại Lò vi sóng: | Có nướng |
| Dung tích: | 25 Lít |
| Công suất vi sóng: | 900 W |
Thông số kỹ thuật Lò vi sóng có nướng Sharp 25 lít R-G251TV-BK
Thiết kế hiện đại, màu sắc trang nhã hài hòa với mọi không gian bếp
Lò vi sóng Sharp 25 lít R-G251TV-BK sở hữu thiết kế nhỏ gọn với gam màu sang trọng giúp tiết kiệm không gian và tô điểm căn bếp gia đình thêm phần hiện đại. Chiếc lò vi sóng Sharp với các chức năng nấu, nướng, hâm nóng và rã đông sẽ là một thiết bị gia dụng cần thiết cho mỗi bữa ăn của gia đình. Với dung tích lên đến 25 lít cho bạn nấu nướng được nhiều món ăn hơn, chứa được gà nguyên con khoảng 1.5 kg.
.jpg)

Trang bị tính năng rã đông vô cùng tiện lợi
Đi kèm chức năng nướng cho bạn nấu nướng dễ dàng hơn


Bảng điều khiển nút xoay tiện lợi điều chỉnh chức năng
Hẹn giờ lên đến 35 phút - chủ động thời gian sử dụng

Rã đông thực phẩm bằng lò vi sóng thế nào mới đúng?
Các chị em nội trợ chắc hẳn đã quá quen thuộc với khả năng rã đông của lò vi sóng đúng không? Nhưng biết là một chuyện, thực hiện đúng cách để đảm bảo an toàn cho sức khỏe lại là chuyện khác và điều này dường như không phải ai cũng nắm rõ.
Tham khảo thêm: Rã đông thực phẩm bằng lò vi sóng thế nào mới đúng?
Đánh giá và nhận xét
Chắc phải up lại phim Luyện Ngục cho anh em xem thôi. Khá dám chắc là nhiều anh em mới gia nhập page gần đây chưa được xem những thước phim chân thật và bi tráng về những người lính Ng@ tham gia chiến tranh Checnya trong bộ phim Luyện Ngục.
Chất lượng sản phẩm:ok
Đúng với mô tả:ok
[QC] Chỉ vài thao tác đơn giản, Quý khách có thể sử dụng eSIM trên thiết bị có hỗ trợ eSIM mọi lúc, mọi nơi với nhiều tính năng hấp dẫn. Truy cập My Viettel tại https://myvt.page.link/eSim và vào mục đổi SIM để đăng ký ngay nào. Chi tiết LH 198 (0đ). Từ chối QC, soạn TC3 gửi 199.
Đúng với mô tả:Tốt
Tính năng nổi bật:Giao hàng tận nơi
Chất lượng sản phẩm tốt, giao hàng nhanh, người giao hàng rất rất có tâm, tìn tới được đến tận số nhà ở chung cư (Vị trí khó tìm), rất lịch sự, rất dễ thương. Như vậy là đủ 10 điểm rồi.
Hỏi đáp bình luận
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



