| Model: | EOS 200D 18-55 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Canon |
| Xuất xứ sản phẩm: | Đài Loan |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ảnh: | DSLR |
| Độ phân giải máy ảnh: | 24.1 megapixels |
| Bộ xử lý hình ảnh: | DIGIC 8 |
| Cảm biến hình ảnh: | APS-C CMOS |
| Zoom quang học : | 3x |
| Chế độ tự động lấy nét: | Hệ thống AF 9 điểm |
| Thẻ nhớ tương thích: | SD, SDHC, SDXC, UHS-I |
| Loại màn hình máy ảnh : | Cảm ứng |
| Kích thước màn hình máy ảnh: | 3.0 inch |
| Định dạng file ảnh : | JPEG, RAW, C-RAW, RAW + JPEG, C-RAW + JPEG |
| Độ nhạy sáng ISO : | 100 đến 25600 |
| Tốc độ màn trập: | 30 - 1/4000 giây |
| Chế độ đèn Flash : | E-TTL II Autoflash, FE Lock, Manual pop-up, Retractable, Built-in |
| Kiểu ống kính: | Ống kính rời |
| Loại ống kính: | Canon EF-S |
| Độ dài tiêu cự : | 18 - 55 mm |
| Chế độ quay phim : | 4K |
| Định dạng quay phim : | MP4 |
| Cổng USB : | Có |
| Cổng HDMI: | HDMI (Type C) |
| Cổng WiFi: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.654 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 122.4 x 92.6 x 69.8 mm |
Đặc điểm nổi bật
- Cảm biến APS-C CMOS 24.1MP đáp ứng tốt nhu cầu chụp
- Dual Pixel CMOS AF phản hồi lấy nét trong thời gian ngắn
- Tốc độ cửa trập 30 - 1/4000s, nhanh chóng bắt sáng
- Tích hợp Wifi và Bluetooth, dễ dàng chia sẻ hình ảnh
- Trang bị bộ xử lí ảnh DIGIC 8, tạo ra tuyệt tác hình ảnh
- Dải ISO rộng 100-25600 khả năng điều chỉnh linh hoạt
- Màn hình cảm ứng Vari-Angle giúp thao tác đơn giản
- Chế độ quay phim 4K tiên tiến, tái hiện hình ảnh sống động
Máy ảnh Canon EOS 200D II Kit 18-55 SL
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Ảnh - Quay Phim với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật

| Model: | EOS 200D 18-55 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Canon |
| Xuất xứ sản phẩm: | Đài Loan |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ảnh: | DSLR |
| Độ phân giải máy ảnh: | 24.1 megapixels |
| Bộ xử lý hình ảnh: | DIGIC 8 |
✕
Thông số kỹ thuật Máy ảnh Canon EOS 200D II Kit 18-55 SL
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy ảnh Canon EOS 200D II Kit 18-55 SL
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy ảnh Canon EOS 200D II Kit 18-55 SL
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



