| Model: | EOS M6 MKII 15-45 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Canon |
| Xuất xứ sản phẩm: | Nhật Bản |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ảnh: | không gương lật Mirrorless |
| Độ phân giải máy ảnh: | 32.5 megapixels |
| Bộ xử lý hình ảnh: | DIGIC 8 |
| Cảm biến hình ảnh: | APS-C CMOS |
| Chế độ tự động lấy nét: | 5.481 điểm lấy nét tự chọn |
| Thẻ nhớ tương thích: | SD, SDHC, SDXC, UHS-I & UHS-II |
| Loại màn hình máy ảnh : | Cảm ứng |
| Kích thước màn hình máy ảnh: | 3.0 inch |
| Tính năng khác màn hình máy ảnh: | Màn hình lật 180 độ |
| Định dạng file ảnh : | JPEG, RAW, C-RAW, RAW + JPEG, C-RAW + JPEG |
| Độ nhạy sáng ISO : | 100 / 25600 |
| Tốc độ màn trập: | 1/16000 |
| Chế độ đèn Flash : | E-TTL II Autoflash, FE Lock, Manual pop-up, Retractable, Built-in |
| Kiểu ống kính: | Ống kính rời |
| Loại ống kính: | Canon EF-M |
| Độ dài tiêu cự : | 15 - 45 mm |
| Chế độ quay phim : | 4K |
| Cổng USB : | Type-C |
| Cổng HDMI: | HDMI (Type D) |
| Loại Pin : | LP-E17 |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 0.538 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 119.6 x 70.0 x 49.2 mm |
Xem
6 hình
Đặc điểm nổi bật
- Ống kính Canon EF-M 15-45mm
- Cảm biến APS-C CMOS 32.5MP
- Xử lý hình ảnh DIGIC 8
- Dual Pixel CMOS AF, 5481 điểm AF
- Dải ISO: 100-25600
- Màn hình cảm ứng, lật 180°
- Chụp đến 14 fps
- Tích hợp Wifi và Bluetooth
Máy ảnh Canon EOS M6 MKII EF-M15-45 (BK)
Danh sách so sánh đã đầy!
Tại sao nên mua Máy Ảnh - Quay Phim với Nguyễn Kim?
Tính năng thông số kỹ thuật
| Model: | EOS M6 MKII 15-45 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Canon |
| Xuất xứ sản phẩm: | Nhật Bản |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại máy ảnh: | không gương lật Mirrorless |
| Độ phân giải máy ảnh: | 32.5 megapixels |
| Bộ xử lý hình ảnh: | DIGIC 8 |
✕
Thông số kỹ thuật Máy ảnh Canon EOS M6 MKII EF-M15-45 (BK)
Đánh giá và nhận xét
Đánh giá và nhận xét về Máy ảnh Canon EOS M6 MKII EF-M15-45 (BK)
Hỏi đáp bình luận
Có 0 bình luận về Máy ảnh Canon EOS M6 MKII EF-M15-45 (BK)
Kinh nghiệm hay
Hỗ trợ khách hàng



